Cảnh Báo Bẫy Mới

Hạng C
31/8/10
843
291
63
Bẩn hết chỗ nói. Tạo tình huống nguy hểm để lừa lái xe vi phạm. Món này phải hỏi xxx Thanh Hóa.

• Like
Reactions: haysongvuive
Hạng C
31/8/10
843
291
63
Ở HN tại những ngã 4 cho rẽ phải liên tục thường vẽ vạch chéo này để các phương tiện không dừng chờ đèn tại khu vực này, tuy nhiên nó không quy định là làn xe riêng dành cho rẽ phải hay đi thẳng hoặc rẽ trái, trước ngã 4 cũng ko có biển báo, có thể nói xxx bắt 2B nếu là lỗi đi thẳng tại phần đường này là sai.
Về việc bắt 4B lấn làn ngược chiều : lỗi chính xác là không điều khiển xe về phía bên phải của phần đường, tuy nhiên khúc Trần Hưng Đạo qua Bà Triệu này có thể thấy vạch kẻ đường lệch hẳn về bên phải theo các cụ otofun do phần đường bên trái GTCC có cho xe đậu dưới lòng đường nên để làn bên trái rộng hẳn ra, mà e nhớ không nhầm ở chỗ này là phòng CSGT CA HN, việc xxx lập chốt hớt 4B ở đây đúng là có ý đồ là lợi dụng việc phân làn xe hẹp bất ngờ ngay khi qua ngã để tổ chức bắt vi phạm cho thấy rõ bản chất rình mồi thay vì hướng dẫn GT của looại hình công quyền này.
Chính xác!

Hạng B2
22/12/11
175
66
28
Cái này là bẩy có phối hợp ăn ý 2 nhóm giao thông thổi vào đó bác.chứ làm gì mà 1 khúc có 2 nhóm thổi vậy mà 1 vài bác không nhận ra bẩy.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Vạch kẻ mắt võng này chỉ cấm dừng đổ trên vạch thôi, ko cấm đè. Ko phải lỗi này, thú thật ko biết xe 2b này bị lỗi gi?
Hình 1: có 3 xe 2b cán vạch, 2 xe rẽ phải, 1 xe đi thẳng ko sao.
Bẫy Mới

Hình 2: ko biết xe 2b này bị lỗi gì?
Bẫy Mới

3 xe ô tô lấn làn ngược chiều thấy rõ, ko xi nhan gì, phạt là đúng. Xe đầu tiên đi trước, 2 xe sau bắt chước theo đuôi, dính chấu. Xe có cam là otofuner nên lái tình táo, đúng luật.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
mấy anh này phối hợp hay nhỉ?
nếu chiếc xe công vụ dừng trên đường cấm đỗ mà mình né nó lấn qua phía đối diện có bị lỗi" sai làn" không nhỉ?(đường cấm đỗ thường rất hẹp)?
chơi toàn bày hay,

Hạng B2
22/12/11
175
66
28
Có bẫy gì đâu, xxx đầu có phóng ra đến làn ngoài đâu mà né, chủ yếu ko quan sát, qua đèn là bên phải còn 1 lane, ko chịu vô thì bị túm.
Tạo tình huống như vậy mà không bẩy hả bác.