Hạng B2
24/6/12
213
0
0
12g0 trưa ngày hôm qua,mình đi công chuyện với ông anh hướng từ hướng nguyễn văn cừ ra đại lộ đông tây,mình đi bên hông cầu nha các bác,tới ngã tư ĐLĐT có 2 trụ đèn nằm 2 bên dĩa hè,(nhưng ác cái là 2 đèn đó nó quay ngang,chứ không quay trước mặt của mình)mặc dù mình chạy tới ngã tư mình quang sát rất kỷ nhưng mình không thấy 2 đèn bên hông,mình đá nhan quẹo phải ra ĐLĐT thì bị XXX bắt vào,nói mình vượt đèn đỏ,thật là xui,mình đành phải làm hư XXX hết 5 xị,Tụi nó lấy tiền trắng trợn luôn mấy bác,không thèm giấu diếm gì hết,nó còn nói là 8 người a muốn đưa bao nhiêu?cuối cùng mình phải đưa hết bao nhiêu đó,đúng là lủ ch...

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
iphone_hieu nói:
12g0 trưa ngày hôm qua,mình đi công chuyện với ông anh hướng từ hướng nguyễn văn cừ ra đại lộ đông tây,mình đi bên hông cầu nha các bác,tới ngã tư ĐLĐT có 2 trụ đèn nằm 2 bên dĩa hè,(nhưng ác cái là 2 đèn đó nó quay ngang,chứ không quay trước mặt của mình)mặc dù mình chạy tới ngã tư mình quang sát rất kỷ nhưng mình không thấy 2 đèn bên hông,mình đá nhan quẹo phải ra ĐLĐT thì bị XXX bắt vào,nói mình vượt đèn đỏ,thật là xui,mình đành phải làm hư XXX hết 5 xị,Tụi nó lấy tiền trắng trợn luôn mấy bác,không thèm giấu diếm gì hết,nó còn nói là 8 người a muốn đưa bao nhiêu?cuối cùng mình phải đưa hết bao nhiêu đó,đúng là lủ ch...
Bác nói rõ cho em chút với ,đèn như vậy thì sao biết mà đi bác,sao bác ko nói với bọn xxx.Vậy theo bác đoạn đó mình đi như thế nào .ko nhìn dc đèn báo hiệu mà.Em ít đi khu đó nên ko hình dung.?

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
đoạn giao với đại lộ Đông Tây loạn xạ quá các bác?ko biết đường nào mà đi.Lần nào em đi cũng tâm lý có thể bị bắt bất cứ lúc nào với bất cúc lỗi gi.mặc dù cảnh giác cao độ.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Vậy đèn này cụ thể như thế nào bác mô tả để anh em biết mà tránh. Chia buồn vs bác chủ.

Hạng C
15/5/12
579
3
18
iphone_hieu nói:
Khu vực đó XXX ít đứng lắm. Tại bác xui rồi.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
E bữa cũng đi như bác, nhìn k biết đèn nào của mình để quẹo luôn, thường thì em đứng chờ, quan sát k thấy xxx là em quẹo, có thì em đi thẳng tiếp, khi nào thấy chắc chắn đèn của mình thì quẹo

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Bác chủ nói quan sát kỹ, nhưng thực ra không phải vậy. Đèn tín hiệu rất rõ ràng. Chỗ này thì cũng đã từng đề cập nhiều rồi. Rút kinh nghiệm cho những lần sau vậy.
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=4ITp3Qe6OGY[/tube]

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Oh theo video cúa bác Xagan thì đèn bị cây che hết cả, đi buổi tối thì nhìn được chứ ban ngày thì chịu phải chú ý thôi.
XaGan nói:
Bác chủ nói quan sát kỹ, nhưng thực ra không phải vậy. Đèn tín hiệu rất rõ ràng. Chỗ này thì cũng đã từng đề cập nhiều rồi. Rút kinh nghiệm cho những lần sau vậy.

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
Chỗ này có 1 điểm vô lý nữa là, nếu bác muốn rẻ phải vào ĐLĐT, thì phải rẻ vào làn trong (xe máy).
Vì chạy lên chút nữa để rẻ vào làn xe hơi thì sẽ thấy mũi tên buộc rẻ trái dưới mặt đường. Thật sự là rất vô lý vì chỗ này rất rộng đủ cho 2 xe, nếu rẻ phải cũng không gây cản trở giao thông. Trước đó không có bảng báo buộc rẻ trái. Bác nào lỡ chạy lên rồi thì hoặc phải quay đầu trở lại hoặc cứ rẻ phải đại, lỡ xui bị xxx thì chiu khó năn nỉ thôi...