Hạng B2
2/8/12
455
45
28
Cũng phải, cây đèn xanh đỏ nằm sau cái cây thiệt cũng khó mà nhìn thấy ngay được.

Hạng B2
24/6/12
213
0
0
máy bác có thấy bác hasonata có phải đồng bọn với XXX kg mấy bác?mình bị dính cái bẩy ngay cầu NVC.mình viết lên cảnh báo anh em để cảnh gíac,vậy mà nó hasonata bênh vực XXX và còn kêu mod xóa bài của mình,mời mấy bác ném đá cho đồng bọn nó nha mấy bác

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
iphone_hieu nói:
máy bác có thấy bác hasonata có phải đồng bọn với XXX kg mấy bác?mình bị dính cái bẩy ngay cầu NVC.mình viết lên cảnh báo anh em để cảnh gíac,vậy mà nó hasonata bênh vực XXX và còn kêu mod xóa bài của mình,mời mấy bác ném đá cho đồng bọn nó nha mấy bác
chậc chậc...

Hạng C
15/5/07
951
521
93
58
iphone_hieu nói:

Em nghĩ bác nên sửa lại đoạn này, bác Hasonata nói bác rsieu quảng cáo chứ ko phải nói bác. Các giao lộ của VVK với hầu hết các đường nhánh đều gây bối rối cho những người ít đi đường này, có lẽ cái GTCC của mình nó vậy, phải chấp nhận thôi.

P/S : Phần chính tả của bác chủ thớt em thấy lẫn lộn dấu khá nhiều.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
iphone_hieu nói:
Hê hê ...bình tĩnh nào bác!
"Cảnh báo" của bác bình thường .:D
Em kêu mod xóa bài quảng cáo xả rác của rsieu đó bác, đừng hiểu lầm nha! :D
rsieu cm với bác vầy nè "tìm bạn tình, sieu rao vặt..." không lẽ giờ em qc cho chả lun á ?
Bác thiệt là ... nóng ngón tay :D Mới vừa trái ý mình là "nó này nó kia" trái với nguyên tắc xưng hô của 4rum à nha!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
haha "iphone" công nhận cảm ứng nhạy ghê, mới chạm nhẹ một phát mà nhảy ầm ầm

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Chổ này gần nhà em, từ ngã tư Trần Hưng Đạo đi bên hông cầu quẹo phải ra ĐLĐT (V.V. Kiệt) phân luồng loạn xạ, đèn khó qua sát, bản thân em thường tránh đi ra hướng này vì nó giống như cái bẫy. Tốt nhất các bác nên đi Trần Hưng Đạo --> Trần Đình Xu --> ĐLĐT thì dễ đi hơn.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Happy Car nói:
Chổ này gần nhà em, từ ngã tư Trần Hưng Đạo đi bên hông cầu quẹo phải ra ĐLĐT (V.V. Kiệt) phân luồng loạn xạ, đèn khó qua sát, bản thân em thường tránh đi ra hướng này vì nó giống như cái bẫy. Tốt nhất các bác nên đi Trần Hưng Đạo --> Trần Đình Xu --> ĐLĐT thì dễ đi hơn.
Nắm chắc rồi thì tiện chỗ nào đi chỗ đó thôi bác.
Nhưng TDXu ra VVK thì cũng tiện, đèn xanh thì cứ thế mà vọt, trái phải đều OK. Chỉ có điều cần lưu ý : nếu từ TDX rẽ trái thì phải từ từ, cẩn thận với dòng xe đang đi thẳng chiều VVK. Khá nhiều va chạm/tai nạn đã xảy ra.
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=KXZE965US3k[/tube]

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=DlAyWx5TQDU[/tube]