Hạng B2
24/3/10
143
11
18
51
iphone_hieu nói:
máy bác có thấy bác hasonata có phải đồng bọn với XXX kg mấy bác?mình bị dính cái bẩy ngay cầu NVC.mình viết lên cảnh báo anh em để cảnh gíac,vậy mà nó hasonata bênh vực XXX và còn kêu mod xóa bài của mình,mời mấy bác ném đá cho đồng bọn nó nha mấy bác

Cám ơn ý tốt của bác chủ, nhưng thiển nghĩ bác cũng nên bớt nóng nảy và chịu khó để ý xung quanh mình, từ chủ đề chính của bác (cái đèn giao thông bị che khuất nên bác không thấy và bị phạt oan) đến việc hiểu nhầm comment của bác Hà, biết đâu sẽ tránh được. Riêng mình thấy bác Hà rất nhiệt tình với anh em.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/6/12
213
0
0
mình có hiểu lầm bác ha sonata 1 chút,thôi cho mình sorry bác hasonata,anh em tren OS kg hà.có gì thì mình hổ trợ lẩn nhau.cám ơn các bác trên os.có chuyện gì các bác cứ lên cảnh báo cho anh em cảnh giác là ok rồi

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
iphone_hieu nói:
mình có hiểu lầm bác ha sonata 1 chút,thôi cho mình sorry bác hasonata,anh em tren OS kg hà.có gì thì mình hổ trợ lẩn nhau.cám ơn các bác trên os.có chuyện gì các bác cứ lên cảnh báo cho anh em cảnh giác là ok rồi
Hiểu lầm là bình thường mà bác . Típ thu góp ý , cùng nhau tiến lên :D

Hạng C
18/1/11
618
10
18
iphone_hieu nói:
máy bác có thấy bác hasonata có phải đồng bọn với XXX kg mấy bác?mình bị dính cái bẩy ngay cầu NVC.mình viết lên cảnh báo anh em để cảnh gíac,vậy mà nó hasonata bênh vực XXX và còn kêu mod xóa bài của mình,mời mấy bác ném đá cho đồng bọn nó nha mấy bác
Bác Iphone-Hieu nhầm rồi đấy. bác Ha Sonata là thành viên O-S chuẩn không cần chỉnh đó Bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Định vào "dạy" cho bác 1 bài nhưng bác đã biết sai rùi thì ok, bác Hasonata là người rất nhiệt tình với OS nghe đâu cũng đáng tuổi bố của các Oser U30, hehe e hok bít vì em sắp U50 nhưng nếu bác y có con gái xinh thì e cũng gọi bằng bố lun

iphone_hieu nói:
Mình hiêu rồi,cám ơn các bác

Hạng D
23/10/04
2.240
1.946
113
Đường VVK biển báo, mũi tên chỉ, lan rất lằng nhằng, nên chịu khó đi từ từ và quan sát thôi. Em cũng bị dính mấy lỗi đi, quẹo sai tiểu đảo ở đây rồi.

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
CẢNH BÁO:
khoảng 1 tuần nay em đi từ Nguyễn Biểu ra ĐLĐT, đèn đỏ hình như bị hư (cái số nó chớp liên tục nhưng không đếm). Em thử chờ hơn 2 phút vẫn không thấy đổi qua xanh nên khi xe ở hướng ĐLĐT dừng đèn đỏ thì em phải liều vượt đèn luôn.
Chưa biết nếu bị bắt thì phải giải thích thế nào.. hic