Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Mình không biết có ae nào bức mình mấy chú xxx dẫn đường các lãnh đạo không vì mình bị mấy chú gõ đùi cui vào xe mình 2 lần luôn. Một lần mình đang đi ql1A ở tiền giang thì mình nghe coi hú và loa dẹp đường thì mình
Xi nhan phải và cho xe vào từ từ vậy mà chú môtô xxx chay lên gõ vao xe mình mình rất bực vụ này vì các chú các bác đó là đầy tớ của dân mà sao minh là dân chưa vào kịp đã bị gõ đầu rồi. Các bác có cách j để mấy chú đó bớt lộng hành không chỉ em với

Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Mình không biết có ae nào bức mình mấy chú xxx dẫn đường các lãnh đạo không vì mình bị mấy chú gõ đùi cui vào xe mình 2 lần luôn. Một lần mình đang đi ql1A ở tiền giang thì mình nghe coi hú và loa dẹp đường thì mình
Xi nhan phải và cho xe vào từ từ vậy mà chú môtô xxx chay lên gõ vao xe mình mình rất bực vụ này vì các chú các bác đó là đầy tớ của dân mà sao minh là dân chưa vào kịp đã bị gõ đầu rồi. Các bác có cách j để mấy chú đó bớt lộng hành không chỉ em với
Rút kinh nghiệm vụ này nhé bác , vì bọn dẫn đoàn đấy nó phải tiền trạm trước để cho đoàn đi sau di chuyển với tốc độ cao . Bác cố gắng để bọn nó đi wa hết và bám theo xe khóa đuôi di chuyển để bù lại .hehe

• Like
Reactions: ashigu and NamHung
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Nói đùa chứ ai biểu không đi sớm rồi sợ trễ giờ họp =))) Dù biết làm quan to thì sẻ có được những đặc quyền (vì họ công hiến cho xh mà) Biết sao giờ =)))

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Chịu thôi bác chủ, chơi ko lại với tụi đó đâu.

Hạng B1
25/1/12
98
24
28
Đầy tớ của dân, đó là do bác nghĩ vậy thôi chứ mấy thằng mất dạy đó đaau có suy nghĩ như vậy. Nên tránh càng nhanh càng tốt đi bác

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Hạng C
24/10/12
536
160
43
Ở Nga nó kiện ngay đấy, lão Tin phải dùng trực thăng đi làm, éo dám đi xe nửa:)

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Mình cũng tấp vào cho các bác đó đi nhưng cũng phải an toàn cho mình và nhưng người đi bên phải nữa nên phải nhìn trước nhìn sau mới vào chứ vậy mà chung gõ đầu mình mới tức chứ đâu phải mình không nhường đường đâu huhu vì dân mình hiền thôi hihi

Tập Lái
7/4/10
39
6
8
Trên đường Nguyễn Văn Trỗi thì XXX sự việc dẫn đường này vô kể. Đâu mà lắm lãnh đạo thế. Mấy anh dẫn đường rất láo...... Chán....

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Chỉ là công sai mà ko biết thân phận mìnnh, lấy cái sự ngưu đầu - mã diện mà làm oai, tội nghiệp cho họ nhiều hơn!
Quan trọng là những công sai óc ngắn này sẽ làm xấu dần đi hình ảnh các ông nhớn thật sự trong cái nhìn của XH!