Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Tức làm gì cho mệt bác ơi, ngày xưa trong sử ký, phim truyện cũng đã xuất hiện những đồng chí mở đường còn tàn nhẫn hơn gấp trăm lần bây giờ, lúc nào quan lại vô đức vô tâm là kêu quân lính đạp đổ đồ buôn bán của dân để dẹp đường cho quan đi.

Thời buổi này văn minh, hiện đại, nên mấy ổng ko dám đàn áp như vậy...sợ "Bao giờ dân nổi can qua, Con vua thất thế lại ra quét chùa." ;).

Hạng B1
26/5/14
65
77
18
48
Bác chủ không nghe người ta nói sao?
Đầy tớ thì đi xe con
cha con ông chủ lon ton đi tàu
Đầy tớ thì ở nhà lầu
cha con ông chủ ở gầm cầu bến xe.

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
cái này đập là đúng rồi bác, còn bác chủ đã chủ động xinhan tấp vô để tránh rồi mà bọn chúng còn hành xử kêủ mất dạy đó.
phải có cách nào đê xử lý bọn này chứ không lẽ đê bọn chúng hun hăng thế này mãi sao các bác. nếu xe có cam hành trình mình khiếu nại bọn này đc không các bác.
k phải bác như vậy bác,lúc đó cái ông đó chạy chiếc wave dang cùng chiều với e luôn,nghe tiếng còi hụ hình như ổng bị hoảng với 1 phần tò mò nên ổng chạy chầm chậm lại rồi bẻ tay lái qua phía trái dừng đó.thế rồi ngay lúc đó xxx chạy lên đập 1 phát vô đầu xe luôn

Hạng C
11/3/14
637
932
93
mấy thằng này coi lại không biết có cảm thấy nhục không

Đối với người nước ngoài thì nhục quốc thể luôn chứ cá nhân tụi này nhục có là gì.

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Chắc nhịn thôi, em cũng bị ở Cần Thơ, vừa thấy còi là mình mở xi nhanh để vào lane trong, nhưng thằng đó chạy nhanh quá, chưa kịp qua làn thì đã nghe gõ đùng đùng.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Nó đuổi tất cả các xe nó giành đường tất cả các xe đoạn tầu hỏa sao nó ko lao vào giành hay cản đường nhỉ ???? Chán =)))
2:57 2 thằng đi trước nó bị rớt gì nhỉ?
Củng may đây ko phải là yếu nhân gì nên mới bị kẹt lại vài đoạn! Chứ 1 khi yếu nhân mà đi là nó phong tỏa hết đường rồi mình đợi dưới cái nắng tại giao lộ nào mà mấy ảnh đi qua phê!
Cái đường NTMK kẹt ngay Dinh Độc Lập vậy mà nó củng kiu dân chúng tấp vào hoặc xích lên trong khi đèn đỏ ! Nãn!
Nhìn cảnh thằng giao thông ấy đạp xe bác kia chở con hay cháu gì đó làm em liên tưởng ngay đến chế độ củ =))) Dân trong nước mà còn quánh nhao để bên ngoài trục lợi :(

Chỉnh sửa cuối: