Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Hay vậy vậy là em ko đc rồi để kì sau em đu bám thử hehe

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Hay vậy vậy là em ko đc rồi để kì sau em đu bám thử hehe

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Mấy thằng đi moto mở đường chạy láo khỏi nói, nó lạng qua lạng lại, đánh võng thấy ghê luôn, cầu trời bữa nào đường trơn đánh võng cho nó đo đường 1 bữa cho chừa.

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Mấy thằng đi moto mở đường chạy láo khỏi nói, nó lạng qua lạng lại, đánh võng thấy ghê luôn, cầu trời bữa nào đường trơn đánh võng cho nó đo đường 1 bữa cho chừa.

Thôi ae mình cầu mong các chú thay đổi cách hành sử văn hoá hơn thôi chứ mấy chú đó mà đo đường chết đi lại tốn giấy mực nhà báo và quan chức nói một chiến sĩ ưu tú của ngành đã hi sinh và vô cùng thương tiếc nữa oải lắm

Hạng D
21/9/04
1.361
9.093
113
Saigon
www.dongbich.com
tập nhìn kính chiếu hậu khi lái xe, khi thấy phương tiện phía sau có đèn ưu tiên (hoặc nghe tiếng còi) thì phải chủ động giảm tốc độ tối đa, tách vào trong hay ngoài hoặc dừng lại để xe ưu tiên đi qua, là cách xử lý của em, em nghĩ không nên tức tối làm gì, hôm nay là đoàn dẫn đường, ngày mai nhỡ là xe cấp cứu hoặc xe cứu hỏa... thì sao.

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
tập nhìn kính chiếu hậu khi lái xe, khi thấy phương tiện phía sau có đèn ưu tiên (hoặc nghe tiếng còi) thì phải chủ động giảm tốc độ tối đa, tách vào trong hay ngoài hoặc dừng lại để xe ưu tiên đi qua, là cách xử lý của em, em nghĩ không nên tức tối làm gì, hôm nay là đoàn dẫn đường, ngày mai nhỡ là xe cấp cứu hoặc xe cứu hỏa... thì sao.

Bác đã đọc hết từ trên xuống chưa mọi nguoi vẫn bật xi nhan va tấp vào mà nhưng phải quan sát và giảm tốc độ như bác nói đó mà bị gõ vì giảm tốc độ và quan sát nên hơi chậm đó bác ạ

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Mình không biết có ae nào bức mình mấy chú xxx dẫn đường các lãnh đạo không vì mình bị mấy chú gõ đùi cui vào xe mình 2 lần luôn. Một lần mình đang đi ql1A ở tiền giang thì mình nghe coi hú và loa dẹp đường thì mình
Xi nhan phải và cho xe vào từ từ vậy mà chú môtô xxx chay lên gõ vao xe mình mình rất bực vụ này vì các chú các bác đó là đầy tớ của dân mà sao minh là dân chưa vào kịp đã bị gõ đầu rồi. Các bác có cách j để mấy chú đó bớt lộng hành không chỉ em với
Chưa nổ kính lái là tốt rồi.
Xưa PNL thủng đùi, may chưa chết.

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
bác vậy là còn may đó,e thấy 1 người bị xxx đập bể đầu xe k thương tiếc luôn vì cái tội cố tình lấn qua ở ngã 4

Hạng B2
8/12/12
142
30
28
bác vậy là còn may đó,e thấy 1 người bị xxx đập bể đầu xe k thương tiếc luôn vì cái tội cố tình lấn qua ở ngã 4
cái này đập là đúng rồi bác, còn bác chủ đã chủ động xinhan tấp vô để tránh rồi mà bọn chúng còn hành xử kêủ mất dạy đó.
phải có cách nào đê xử lý bọn này chứ không lẽ đê bọn chúng hun hăng thế này mãi sao các bác. nếu xe có cam hành trình mình khiếu nại bọn này đc không các bác.

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
cái này đập là đúng rồi bác, còn bác chủ đã chủ động xinhan tấp vô để tránh rồi mà bọn chúng còn hành xử kêủ mất dạy đó.
phải có cách nào đê xử lý bọn này chứ không lẽ đê bọn chúng hun hăng thế này mãi sao các bác. nếu xe có cam hành trình mình khiếu nại bọn này đc không các bác.

Mình chấp hành luật mà bị đập mới tức chứ không phải mình k nhường đường. Mình cẩn thận ngo trước ngó sau và bật xi nhan để vào nền chậm cho an toàn mình và người đi đường vậy mà bị đập mới đau chứ. Uh co lẻ có camera h trình đi kiện dc nha