Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Mà bác Tuấn có nick là gì nhỉ?
Em không biết nữa, chỉ nói chơi trên OS trong hội Santa Fe. Lúc đó vội quá vì có 1 Oser khác đang đứng nắng đợi ngoài bãi xe.

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Hoan hô tinh thần OS, bữa trước e xách 2b chạy qua cầu Kênh Tẻ thì phía trước 4B bất ngờ thắng nên 1 chú thợ của STĐM Nguyễn Kim đi sát phía sau tông ngay vô mít Yaris đổ xe kéo theo 2 xe máy do phụ nữ điều khiển đổ ra đường, cản Yaris chỉ hơi trầy sơ có lẽ do bánh xe cọ vào, e dừng xe và dựng xe cho 2 chị kia đi thì bắt đầu thấấy bác lái xe 4B xuống nói chuyện bắt đền chú thợ NK ngay trên cầu gây ùn 1 đống phía sau, em chạy tới nói bác tài thôi 2 anh em xuống dưới chân cầu chỗ rộng nói chuyện tôi sẽ theo sát 2B ko lo chạy mất, bác tài đồng ý dông xe xuống, e thì khè chú thợ NK và giải thích 4B thường có bảo hiểm nên em cứ bình tĩnh nói chuyện xin họ 1 câu, ko việc gì phải lo và cũng không nên bỏ chạy, chú này cũng ok theo xuống chân cầu hai anh em nói chuyện xíu thì bác kia cũng cho đi, e thấy vui vì kịp thời giải phóng mặt cầu và hành xử của cả hai bên rất nhẹ nhàng. Thực ra nếu các xe tham gia giao thông đều có BH và BH của ta làm việc nhanh gọn không gây khó dễ thì va chạm giao thông ít xảy ra cãi vã đánh nhau hơn.
hay:3dgoidien::3dtanghoaheo: