Hạng B2
23/6/06
192
124
43
duc_redskins nói:
trào lưu xe Miên giờ đang đi về ....... thoái trào rồi bác caibang ơi ... giờ người ta ráng chơi xe thùng hoặc xe zin chạy lướt ....

Vâng ,200 USD thì may ra chứ 2-3k thì cũng phải xem laị tí bác ợ ..

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Xem xong lưởi cứ như lưỡi thạch sùng. Buồn thiệt. Khi nào mới có thiên đường?

Hạng B2
19/1/08
482
25
28
53
Bài viết này chứng tỏ tác giả có đi thực tế khảo sát nhưng có vài chỗ phóng tác.Valkyryle chưa bao giờ có giá đó trừ khi xe đụng tan tành.
Mà thời của thiên đường này đang vào dĩ vãng chỉ chừng 2 năm nữa là xoá sổ vì thực tế moto bên đó ko dùng để bán cho dân bản xứ mà bán cho dân nước bạn thôi.
Giá xe xịn zin bây giờ VN đã bắt đầu rớt nên vài năm nữa không ai còn biết đến thiên đường này.Và chắc thế hệ sau chừng 5 năm hết biết khái niệm xe sống xe sàng là cái gì.Đáng mừng

Hạng B2
26/1/06
291
1.488
108
bác kiệt nói ngay hay lém. vote cho một ông sao, nhưng mà bao giờ cho đến ngày đó nhi?????????

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
NewSol nói:
Bài viết này chứng tỏ tác giả có đi thực tế khảo sát nhưng có vài chỗ phóng tác.Valkyryle chưa bao giờ có giá đó trừ khi xe đụng tan tành.
Mà thời của thiên đường này đang vào dĩ vãng chỉ chừng 2 năm nữa là xoá sổ vì thực tế moto bên đó ko dùng để bán cho dân bản xứ mà bán cho dân nước bạn thôi.
Giá xe xịn zin bây giờ VN đã bắt đầu rớt nên vài năm nữa không ai còn biết đến thiên đường này.Và chắc thế hệ sau chừng 5 năm hết biết khái niệm xe sống xe sàng là cái gì.Đáng mừng

Em thích ý kiến của bác này nè! Em mong rằng thời gian không xa nữa! Dân VN mình có thể tiếp cận mô tô PKL mới 100% với giá hợp lý hơn! Chứ không phải cao ngất ngưỡng và chịu thiệt so với những nước khác như hiện nay!

Tập Lái
17/9/08
15
0
0
Ùi chà chà! Đã quá nhỉ. Cách đây vài năm có một ông nói đi du lịch Cam về mà thấy xe hơi bên đó giá phát thèm chảy dãi. Cammry chạy lướt giá từ 5 đến 7 ngàn. Mấy cái moto này mà về VN mình qua tay tụi lái thì cũng không còn rẻ nữa dù có là xe xài rồi, PP sàng. Nghĩ lại mà thấy thương cho dân VN mình. Anyway, VN mình vẫn là thiên đường cho các món sau: bia, rượu, thuốc lá và...gái gú. Mấy thằng Tây qua VN nó cứ tấm tắc sao bên nước mầy mấy cái món này nó rẻ thía.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Xe này về Việt Nam được gọi là xe giun dế. Vì chỉĩ có mỗi tờ giấy viết tay toàn chữ Campuchia. Em kết mấy chiếc Cub quá, về VN chạy vừa sành điệu, lại ít bị xxx vịn.

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
Đọc xong thấy “ngọt quá” các bác nhỉ… Bác nào máu thì rảnh rỗi sang Cam xách vài con về dùng dần đê!!!...Làm ăn buôn bán nó cũng “có khe có lạch” cả rồi đâu phải cứ thấy ngon là nhảy vào được đâu vì theo lời Chu Văn Quềnh thì “xã hội đã phân công lao động rồi”….Ku Hải Tròn này lọ mọ sang tận bên Cam thế dưng mà vẫn xuống tận…Hải Dương để mua xe về chạy đó…