Hạng B2
3/1/13
195
18
18
33
Cảnh báo khúc Hai Bà Trưng- Nguyễn Đình Chiểu

Em mới bị tụi nó xử cái kiếng khi xe đang chạy ngay ngã tư Hai bà trưng nguyễn đình chiểu đây,may là nó chĩ lấy được cái ốp, còn cái kiếng bị rớt xuống đường, có bác xe ôm tốt bụng nhặt lại giùm em, nghe bác xe ôm nói là ở đây bị mấy vụ rồi, các bác đi qua đoạn đường này cẩn thận. Xe đang chạy nó cũng lụm được thì pó tay.com với tụi cặn bã xã hội này rồi.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Vả quá nên loạn. Nghĩ sâu xa thì cũng do các cấp lãnh đạo lo nhiều việc quá quên đi những chuyện vặt như thế này.

Hạng B1
13/7/12
55
14
8
Cty tôi ở NĐC, hay đi khúc đó, thôi chắc né đường khác, dạo này ngay Trung tâm mà thế thì loạn quá.

Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
sao Bác chủ kg "ủi" cho nó té xe chí..t mịa nó lun, cái bọn mất dạy ! nói đúng nghĩa là cướp ngày rồi còn gì ! :mad:

Hạng B2
3/1/13
195
18
18
33
VIETNAMRICES nói:
sao Bác chủ kg "ủi" cho nó té xe chí..t mịa nó lun, cái bọn mất dạy ! nói đúng nghĩa là cướp ngày rồi còn gì ! :mad:
Đường lúc đó hơi đông bác, mà tụi nó bẻ xong là ngay lúc dừng đèn đỏ, nó vượt qua, xe em thì sao vượt được bác, :) Nó canh mình chứ mình thì k thể canh nó được mấy bác ah, số e xui ghê, năm ngoái 4 cái logo năm nay cai kiếng xe. Xã hội giờ loạn quá!

Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
duongnguyen1990 nói:
VIETNAMRICES nói:
Đường lúc đó hơi đông bác, mà tụi nó bẻ xong là ngay lúc dừng đèn đỏ, nó vượt qua, xe em thì sao vượt được bác, :) Nó canh mình chứ mình thì k thể canh nó được mấy bác ah, số e xui ghê, năm ngoái 4 cái logo năm nay cai kiếng xe. Xã hội giờ loạn quá!
Hic, vậy thì thua rùi...chia pùn cùng bác !