Tập Lái
22/6/14
41
54
18
35
Toàn thấy mấy bác thủ dâm tinh thần, cứ csgt thổi mình là csgt sai. Nào là mải mê nói chuyện lỡ chân ga, nào là ko chú ý nên quá tốc độ có tý xíu, lỗi nặng nhẹ gì cũng đòi đc nhắc nhở rồi tha cho đi. Chạy xe kiểu thủ dâm tinh thần, bảo thủ vậy thảo nào tngt tăng dài dài. Ông bà nói "tiên trách kỷ hậu trách nhân" ko sai. Lỡ người nhà hay chính các bác gặp mấy bác "lỡ chân ga chút xíu" ủi cho 1 phát thì có dễ dàng tha cho ng ta ko hay "mày chết với tao". Hài.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Khúc qua cầu cm gì đó lên tới ngã ba giao với 3/2 như ccc vại! Đường xấu, xe máy chạy láo nháo, người đi bộ chạy qua chạy lại....hía hía. Em có khi cả năm mới lên đó 1 lần...keke...
Vũng Tàu hả, bữa đi đám cưới với Gà xong về xém múc thằng 2 bánh gần Tổ Quốc Ghi Công, mợ nó, đường người ta vậy mà nói chui đường xe 4B mà còn đi ngược chiều
cos video mà chửi kinh quá , k biết xoá tiếng sao

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Hía hía….lão post lên đây xoá cho!!!!!:3dchientrung:
Up lên YU rồi mà k biết cắt tiếng nè
Lúc đó mới nói chuyện với Hiếu để đi ăn Hải sản xong, đang bo cua ngon tự nhiên .....

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Vũng Tàu hả, bữa đi đám cưới với Gà xong về xém múc thằng 2 bánh gần Tổ Quốc Ghi Công, mợ nó, đường người ta vậy mà nói chui đường xe 4B mà còn đi ngược chiều
Lồng nhạc khác vào là ok mà giả sử như bài : " xe_chuồng_gà ơi tối nay bố hấp diêm cho mày chết....la lá là là...." :3dquaytay:

• Like
Reactions: truonghd
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Lồng nhạc hip hop vào xem cho nó máo luôn bác Trươnghd ui.

• Like
Reactions: truonghd