Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Kính thưa các bác là công dân thành phố VT và đặc biệt kính thưa các bác là công dân của các tỉnh khác . Thời gian gần đây đang trong mùa du lịch cho nên XXX TP.VT rất chăm chỉ làm việc trên các tuyến đường chính , chủ yếu là 3 tuyến đường vào TP.VT ( đường 30/4 , Bình Giã mới nối dài chạy ngang qua siêu thi metro , đường 3/2 ) nhất là vào khung giờ buổi trưa . Đa số các bác nhà mình đi xuống TP.VT tắm biển nghỉ mát thì hay đi đường 3/2 . Các bác lưu ý là XXX bắn tốc độ cao ở đoạn đường này ( >70km/h ; > 80km/h ) và XXX thường đứng ở gần trường cao đẳng cộng đồng , xe dừng sát hàng cây trên vỉa hè để dễ ngụy trang . XXX vẫn luôn thay đổi địa điểm trên tuyến đường 3/2 nhé các bác .
Rất mong các bác nhà mình lưu ý để tránh mất thời gian tiền bạc với XXX TP.VT và để cuộc vui chơi được thoải mái !
Có lẽ bác đã dính hả bác Cu ông.

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Nói chung bây giờ mình phải cẩn thận, súng bây giờ hạ giá, nên chỗ nào cũng bắn :)
Ở SG, đường Hai Bà Trưng - Nguyễn Văn Chiêm buổi trưa em thấy hai xxx chạy xe máy mang máy quay phim đi quay các xe đi sai đường.

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Nguyễn Văn Linh, đoạn từ toà nhà IPC đến KFC, khúc tập trung các ngân hàng, mấy chú đứng bên lane xe tải bắn ôtô, đi xe máy cầm máy quay công khai ghi hình xe máy lấn vạch, xe ôtô đậu mà k còn tài xế trên xe, alo lên trên cho mấy chú đứng trạm chụp. trạm đứng 1 lần trên 10 chú, em đi eximbank, em thấy hoài :D