Hạng B2
21/11/05
169
68
28
Bác ở xa hay sao ah. Chạy thẳng qua garage a PN đấy. Bắt bệnh tại chỗ còn còn khó chứ nói gì bắt online

• Like
Reactions: camapsaigon
Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Cap 2009 đã đến tuổi bệnh rồi bác, theo em thì nên đi khám tổng thể một lần luôn, vì sửa cái này được thì hư cái khác.

• Like
Reactions: camapsaigon
Hạng D
29/11/06
3.955
10.135
113
Bác ở xa hay sao ah. Chạy thẳng qua garage a PN đấy. Bắt bệnh tại chỗ còn còn khó chứ nói gì bắt online
Hinh như cục chủ thớt ở Hà Nội lận.
Garage Phong Nguyên ở địa chỉ nào bác không post lên 1 thể luôn. Biết đâu ai đó sẽ cần.

• Like
Reactions: Osin
Tập Lái
5/3/24
18
9
3
40
Hjx nay em mang ra gara, cứ đến nơi là đề phát ăn ngay... cắm máy check lỗi ko phát hiện lỗi gì. Ngồi uống chè chán chê thì ra đề vẫn ăn ngay, sau tắt đi đề lại thì bị... Gara kiểm tra bình, máy phát vẫn ok. Họ câu trực tiếp trên hộp cầu chì thì lại nổ ngon lành. Sau đó vặn chặt lại hộp cầu chì thì em đi hôm nay đề cái là được. Em vẫn đang theo dõi thêm ạ. Nhờ cụ @PHONG NGUYEN và cụ @Osin bắt bệnh thêm cho em vs ạ.

Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Hjx nay em mang ra gara, cứ đến nơi là đề phát ăn ngay... cắm máy check lỗi ko phát hiện lỗi gì. Ngồi uống chè chán chê thì ra đề vẫn ăn ngay, sau tắt đi đề lại thì bị... Gara kiểm tra bình, máy phát vẫn ok. Họ câu trực tiếp trên hộp cầu chì thì lại nổ ngon lành. Sau đó vặn chặt lại hộp cầu chì thì em đi hôm nay đề cái là được. Em vẫn đang theo dõi thêm ạ. Nhờ cụ @PHONG NGUYEN và cụ @Osin bắt bệnh thêm cho em vs ạ.
Vậy là anh chàng nào trước đó thay bình ...quên xiết chặt cọc chứ gì :):):) ... Làm ăn sơ đẳng như thế , lở mà nửa đường văn cọc bình thì có nước
Văn cọc + lên capot thì có nước cháy xe
Còn cọc - (hay+) nếu không chạm đâu thì từ từ ...xe chết luôn, khỏi chạy,
Còn bắt bệnh thì nhiêu đó thôi ....

Và cái sợ nhất qua câu " Họ câu trực tiếp trên hộp cầu chì thì lại nổ ngon lành. Sau đó vặn chặt lại hộp cầu chì" thì trong đó có 2 mục, cầu chì lõng và có thể ...cái đề (chìa) neiman mòn (có than , lam gì gì trong đó)