Tập Lái
3/10/19
8
10
3
38
Em cám ơn bác ạ, bác thật sự rất nhiệt tình ạ. Xe em cũng mới thay máy phát hôm 27 tết ạ. Em đưa đón con, rồi làm hành chính cũng tính cuối tuần đánh đi kiểm tra, nhưng bệnh ngày càng nặng nên chắc mai em nghỉ làm đánh ra Gara ạ. Em cũng chưa quen biết Gara nào uy tín gần Mỗ Lao, HĐ, Hà Nội. Bác có thông tin Gara nào cho em xin info với ạ.
qua gara Oh no Định nhé bác, search ra ngay

• Love
Reactions: Chickens
Tập Lái
5/3/24
18
9
3
40
Theo hình thì bác cứ đem đến bác Phong xem, khi câu ở cục đó tức là chân relais đi ra,em thấy cụn đó không có hao bao nhiêu đâu ... bác @PHONG NGUYEN có cục đó không ? Hình như là 4 chân ?

Bác đừng câu kiểu đó thường xuyên, thay cho yên tâm, không đắt đâu, (nếu đúng bệnh), cái nầy đừng chế độ nha
View attachment 3114075
Hình minh hoạ
Sáng nay em mang ra Gara câu bình vẫn không nổ được, thợ nghi ngờ củ đề. Tháo củ đề ra thì chổi than bị mòn, thay chổi than em vừa lấy xe đề phát ăn ngay. Hy vọng đúng bệnh, chứ cứ như này lo lắng hok làm ăn được gì bác ạ. Cám ơn bác rất nhiều ạ.

Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Sáng nay em mang ra Gara câu bình vẫn không nổ được, thợ nghi ngờ củ đề. Tháo củ đề ra thì chổi than bị mòn, thay chổi than em vừa lấy xe đề phát ăn ngay. Hy vọng đúng bệnh, chứ cứ như này lo lắng hok làm ăn được gì bác ạ. Cám ơn bác rất nhiều ạ.
Quang trọng là chửa bệnh đúng, và nhất là có lời của bác chủ thớt ...về kết quả ...đóng thớt nha

• Like
  • Love
Reactions: Chickens and xlive