Hạng D
13/8/14
2.547
29.164
113
Nhìn như Rio cỡ bự vậy, 2 người ngồi sau chắc em bé thì mới ngồi thoải mái được. Xe gia đình chỡ 4-5 người thì ok, chứ lên 7 người thì hơi đuối, không biết mức nhiên liệu bao nhiêu?
Mấy hãng cứ ra mắc mấy mẫu MPV kiểu này thì em Innova lại tiếp tục tung hoành ngang dọc nữa cho mà xem.:3dchongchong:
Lật đổ Innova là Điệp vụ bất khả thi (Impossible Mission) bác ạ, trừ khi dẹp hết xe taxi, xe chạy dịch vụ.

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Lật đổ Innova là Điệp vụ bất khả thi (Impossible Mission) bác ạ, trừ khi dẹp hết xe taxi, xe chạy dịch vụ.
innova nó chỉ vòng vòng mấy nước châu á mà châu á nghèo đang phát triển nữa chứ, mấy nước giàu giàu nó có cho chạy đâu nên cũng ko có hãng nào làm sản phẩm cạnh tranh với nó mà chỉ tập trung vào sản phẩm toàn cầu thôi:3dcuoi:, cho nên innova ờ việt nam giờ là vô đối:3dcuoi:

• Like
Reactions: xe_ko89
Hạng D
28/10/12
1.517
1.439
113
với chiều dài 4.525 mm thì muốn làm cho hàng ghế thứ 3 rộng rãi không khó, vì nhiều xe dài chỉ 4200-4300 mm cũng đã thấy hàng ghế thứ 3 khá thoải mái rồi. Nhưng KIA thiết kế em Rondo này pần trước khá dài, khoảng cách hàng ghế trước cũng khá xa kính chắn gió, mục đích của thiết kế này là tăng thêm tính an toàn của xe. Đó là điểm khác biệt của xe toàn cầu và xe dành riêng cho châu Á, đừng có thấy hàng hàng ghế thứ 3 ngồi thoải mái mà ham :D, phải xem lại kích thước có phù hợp ko

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
với chiều dài 4.525 mm thì muốn làm cho hàng ghế thứ 3 rộng rãi không khó, vì nhiều xe dài chỉ 4200-4300 mm cũng đã thấy hàng ghế thứ 3 khá thoải mái rồi. Nhưng KIA thiết kế em Rondo này pần trước khá dài, khoảng cách hàng ghế trước cũng khá xa kính chắn gió, mục đích của thiết kế này là tăng thêm tính an toàn của xe. Đó là điểm khác biệt của xe toàn cầu và xe dành riêng cho châu Á, đừng có thấy hàng hàng ghế thứ 3 ngồi thoải mái mà ham :D, phải xem lại kích thước có phù hợp ko
cho em chôm cái này của bác để đi tư vấn khách :3dcuoi:

• Like
Reactions: mystery1983