Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Anh Hải khuyến khích ta nên đi 5 người là ok nhất nếu + 2 phía sau thì chỉ là em bé dưới 10 tuổi và đi đường phẳng (gầm thấp, khoảng cách giữa trục và bánh xe rất là thấp (xài bánh 15 inch thì tốt hơn). Nếu như chở 7 người lớn thì chỉ đi vòng vòng ăn sáng, đi nhậu chứ đi chơi biển thì thuê thêm 1 chiếc taxi mang hành lý đi theo.
Tóm lại xe này chỉ là 5 chổ + 2 = Nissan Livina

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
cho em chôm cái này của bác để đi tư vấn khách :3dcuoi:
Bác tư vấn kiểu đó xong khách dọt lẹ, ai đời kêu người ta mua để đụng xe khác an toàn hơn. Hí hí.
Hơn nữa,tư vấn vậy khách tự ái vì tưởng bác chê họ...lái kém.

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Bác tư vấn kiểu đó xong khách dọt lẹ, ai đời kêu người ta mua để đụng xe khác an toàn hơn. Hí hí.
Hơn nữa,tư vấn vậy khách tự ái vì tưởng bác chê họ...lái kém.
Nói về thiết kế xe thôi bác, tư vấn túi khí thì cũng nói về tai nạn mà he he

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Hía hía...1 em là MPV đi thành phố, em mua thêm em Everest để đi thăm rẫy! Chứ đi vào chỗ nịch sự nó kêu còng cọc, ngượng lắm cơ!
Chào Bác Chuồng Gà! Vẫn khỏe chứ? Bác chỉ loanh quanh Thớt Kia mãi ko "Phi" sang thớt : Trên đg thieen ly, nên ít gặp Bác...Sau khi xem " í kín" Bác về phần mền cũng có ý kiến rằng: Tình trạng Hạ tầng GT hiên nay va qua thực tế tham gia giao thông bằng nhiều loại phương tiện, Đi trong Nội thị Tp Hcm cũng như các tỉnh đã đi qua, mặt đường ko hề êm ái, nên mình nhận định đi xe Gầm cao là hợp lý, do gầm cao nên cũng giảm tiếng ồn từ Vỏ từ lốp truyền lên cabbin, mặt khác đường kính lốp to cũng "nuốt ổ gà" êm hơn, đối với Sandan có vài dòng như Venza... Thì lốp to nhưng tiền cũng to Bác ah! Chào Bác CG nhe, Chúc sức khỏe Bác!

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Chào Bác Chuồng Gà! Vẫn khỏe chứ? Bác chỉ loanh quanh Thớt Kia mãi ko "Phi" sang thớt : Trên đg thieen ly, nên ít gặp Bác...Sau khi xem " í kín" Bác về phần mền cũng có ý kiến rằng: Tình trạng Hạ tầng GT hiên nay va qua thực tế tham gia giao thông bằng nhiều loại phương tiện, Đi trong Nội thị Tp Hcm cũng như các tỉnh đã đi qua, mặt đường ko hề êm ái, nên mình nhận định đi xe Gầm cao là hợp lý, do gầm cao nên cũng giảm tiếng ồn từ Vỏ từ lốp truyền lên cabbin, mặt khác đường kính lốp to cũng "nuốt ổ gà" êm hơn, đối với Sandan có vài dòng như Venza... Thì lốp to nhưng tiền cũng to Bác ah! Chào Bác CG nhe, Chúc sức khỏe Bác!
Kaka..chào bác! Chúc bác mạnh khỏe!
Mà đọc hoài vẫn ko hỉu bác nói rì nữa? Gầm cao có chỗ của gầm cao....Gầm thấp cũng có chỗ của gầm thấp chứ....VD như đi đường ổ voi thì gầm thấp chết chắc! Nhưng đi đám cưới mà chại con máy dầu còng cọc, xả khói hôi rình vô cũng ngượng! Keke...