Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Theo ngu ý của em, bác yêu cầu xxx cùng cấp hình ảnh chứng minh mình vi phạm, chứ nói bằng mồm thì không được. Cho em hỏi bác đã ghi ý kiến vào bb ý kiến trên chưa.
lúc tranh cãi e nói là cho xem hình ảnh đi! nó nói: anh chạy thì a chúng minh đi! (mọe, ko lẽ tao vừa chạy vừa móc đt ra quay lại à?). nó nói lên phòng xử lý vi phạm đi, ng ta sẽ thương lượng vs a! Lappj biên bản xong e đc quyền đọc và chụp hình, tính lấy cây viết ghi ý kiến thì nó giựt lại ko cho.

• Like
Reactions: milan2006
Hạng C
7/4/13
866
625
93
Mẹ nó, mấy thằng xxx Q.4 láo chưa từng thấy. Bạn em tối qua mới vừa bị chúng nó vịnh, cũng không cho ghi biên bản. Đúng là một lũ c hó. Nghĩa vụ chứng minh mình vi phạm là của CA chứ không phải người giao thông chứng minh không vi phạm.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
em y/c đc ghi ý kiến nhưng chúng nó bô bô: a ko xuất trình giấy tờ, tôi ko biết tên a, tôi ko cho a ghi ý kiến, a về xem luật đi! thế là nó giật lại sau khi e chụp hình biên bản
Bác làm đơn khiếu nại ngay và luôn đi bác.

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Em có thể binh lấy xe ra được ngay và nộp phạt ( nếu có), nhưng e chưa muốn dùng. Em muốn chiến cho tụi nó biết mặt. Các cao nhân nhận xet nếu khả năng em thắng là cao thì tư vấn giúp em, em chiến luôn! Nếu ko thì em đóng phạt, ko sao cả! Cương quyết ko cho chó ăn dù là cái cùi bánh mì!!

Hạng B2
13/11/14
255
2.395
93
Nói chung tranh cãi vầy chi cho mệt, bác cứ đưa giấy tờ đầy đủ cho kiểm tra đi, rồi lập bb hay ko tính tiếp, cương lên chi để giờ mất công đi lấy xe, nó hốt xe bác về đồn để đó, trầy trụa bể móp bác có đòi dc ko.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Dạ đơn khiếu nại bình thường, bác không có lỗi, không phải nộp phạt đồng nào đâu. Trong đơn bác nhớ nêu là bác không phạm lỗi và đồng chí xxx không chứng minh được là bác vi phạm lỗi nên bác không xuất trình giấy tờ, thế là đồng chí ấy hốt xe bác luôn nhe.

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Dạ đơn khiếu nại bình thường, bác không có lỗi, không phải nộp phạt đồng nào đâu. Trong đơn bác nhớ nêu là bác không phạm lỗi và đồng chí xxx không chứng minh được là bác vi phạm lỗi nên bác không xuất trình giấy tờ, thế là đồng chí ấy hốt xe bác luôn nhe.
ok bác, thanks bác, em sẽ đánh máy và post lên đây cho các bác góp ý nhé! em chiến luôn

Hạng B2
6/5/15
268
443
63
34
Nói chung tranh cãi vầy chi cho mệt, bác cứ đưa giấy tờ đầy đủ cho kiểm tra đi, rồi lập bb hay ko tính tiếp, cương lên chi để giờ mất công đi lấy xe, nó hốt xe bác về đồn để đó, trầy trụa bể móp bác có đòi dc ko.
Xe ghẻ, em ko sợ! vấn đề ở đây là bắt láo, ko chúng minh lỗi cửa em thuyết phục thì làm sao em đưa giấy tờ đc bác?

• Like
Reactions: Titanium Blue
Status
Không mở trả lời sau này.