Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
Bác chủ xe cũng nhẫn nại và chơi đẹp quá nhỉ (vài ba chục lần để làm bảo dưỡng cũng như yêu cầu bảo hành) và cho hạ máy 2 lần, con này vào tay em chỉ cần vào đại lí vài lần là em bán quách đi cho rảnh nợ. Đau ví 1 lần rồi thôi.

Hạng B2
9/12/19
465
476
63
Bác chủ xe cũng nhẫn nại và chơi đẹp quá nhỉ (vài ba chục lần để làm bảo dưỡng cũng như yêu cầu bảo hành) và cho hạ máy 2 lần, con này vào tay em chỉ cần vào đại lí vài lần là em bán quách đi cho rảnh nợ. Đau ví 1 lần rồi thôi.
rơi vào tình trạng "tiến thoái lưỡng nan", "bỏ thì thương, vương thì tội".
lỡ dại cho chẻ máy 1 lần rồi, bán thì mất giá, mà bán đi rồi, thì với số tiền đó thì mua được gì!? (cũng có thể kinh tế bác chủ chưa dư dả để bù thêm vào mua xe khác).

ráng đu đưa với con xe, vừa chạy vừa hy vọng nó hết bệnh, ai dè bệnh thì vẫn thế, mà toy thì báo quá báo, "kỹ thuật" từ nhà máy toy đến chẻ máy lần 2 mà vẫn không "dứt điểm", giờ đụng đến toy là nó đòi chẻ máy ra, haizz riết rồi động cơ xe mà như chuột bạch vậy

Tập Lái
22/1/22
34
32
18
30
Trong ảnh có mốc thời gian đi bảo dưỡng mà mình có thắc mắc là trước khi xảy ra sự cố, chủ mang xe đi bảo dưỡng ở hãng sau bao nhiêu km 1 lần ?

Hạng D
21/12/14
2.217
7.989
123
Trong ảnh có mốc thời gian đi bảo dưỡng mà mình có thắc mắc là trước khi xảy ra sự cố, chủ mang xe đi bảo dưỡng ở hãng sau bao nhiêu km 1 lần ?
Ko bảo dưỡng đầy đủ thì toy ko bảo hành máy đâu a

• Like
Reactions: PhiKimTuan
TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
206
1.615
93
Nghe anh thớt mô tả thì giống tình trạng xe bị quá nhiệt, nhưng ko thấy hãng có ktra gì bơm nước, bơm nhớt hay van hằng nhiệt nhỉ. Tấm này thấy muội than hơi nhiều, ko biết lúc tháo ra là bao nhiêu km.

• Like
Reactions: kudo1908