Hạng B1
22/6/12
98
1
0
Bị giữ bằng lái vẫn có thể chạy xe được đó Bác. Trước đây thì kg nói rõ nhưng theo nghị định mới có qui định rõ chuyện này ah. Em đọc báo thấy nói thế Bác tham khảo thêm.

Hạng B2
6/8/10
146
4
18
Nghiaqng nói:
Chạy đường VT bị bắn 100/50 mà đòi dẫn đường cho FFC chạy là bác ngon rồi<span style=""background-color: #ffcc00; color: #000000;"">. Đường VT mà chạy 100km/h là chạy chậm bác ơi. Anh em FFC bị bắn đoạn này chưa có ai dính dưới 120 cả. 120 sẽ bị em đi phía sau em sẽ thúc đít, gọi bộ đàm chọc cho chạy nhanh hơn nữa. </span>
cài này không tán thành. OS cổ vũ an toàn giao thông, hạn chế chạy nhanh vượt ẩu, thậm chí còn thiết kế bandroll thể hiển tinh thần rất cao. Thế mà anh em FFC lại có MEM khoe thành tích kiểu này thì có gì hay!? Với cung đường từ VT về SG chung quanh đa phần la khu dân cư thì đừng nói chạy nhanh mà không ẩu nha bác. Chạy nhanh vượt qua tốc độ qui định gọi là chạy ẩu rồi đó

Last edited by a moderator:
Hạng B2
31/8/11
402
169
43
ho chi minh
Đoạn này bị bắn lâu rùi, chủ nhật tuần trước lúc 21h e cũng từ Vtàu lên biết cho này bị bắn đã ra hiệu (mở cửa kính và chỉ tay xuống) cho 2 chú Everest đằng sau chậm lại vì lúc đó e chạy 50km/h và kô cho vượt lên, ai ngờ cả 2 chú vượt phải và cùng dính chấu tại đó, chắc cũng bị nặng đây. Anh em chú ý chỗ này bắn lâu lắm rùi đó và dường như ngày nào cũng bắn

Tập Lái
2/9/12
6
0
0
hj.khúc đó mấy chú công an hay đứng lắm.em ở biên hoà nên biết.mà đồng nai ra đường công an đứng nhai nhải.từ 113,trật tự đến dân phòng.quẹo phải ko bật xi nhan là 300k.thấy giờ bất cập.công nhân 1 ngay người ta làm ko biết được nhiêu đó ko?mà mấy chú cứ ra đứng bắt vậy

Tập Lái
18/10/12
1
0
3
goleo.vn
Em ở ngay QL51, em góp ý các bác thế này. CSGT sẽ bắn tốc độ ngay chỗ kho ngoại quan (Cổng Bến Gỗ) và các bác sẽ bị tóm cách đó khoảng 500m, gần trước cổng bệnh viện khu công nghiệp (KCN). thế nên các bác chú ý đến cổng Bến Gỗ là hạ ngay xuống 50 thôi nhé, bò qua bệnh viện KCN thì lại chạy tiếp được.

Chúc các bác lái xe an toàn.