Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
chung quy cũng tại bác Lơ, PR dở quá để VNS ko biết Os và MFC là cái gì

Hị hị Củ cải ui, hạ hạnh kiểm bác này đê nha!
Phải thêm tí núa nữa mới được nên thêm tí chức nhá Underxxx!

• Like
Reactions: truong195
Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
Việc này em thấy không khác gì mấy quán ăn ngoài Bắc , nhân viên tóm được khách vào rọ rồi thì Kemeno , phục vụ thì kém mà khách gọi em ơi em ời mãi mà chẳng thấy em đâu ? Em đoán phụ trách phía VN là cùng quê hoặc cùng họ với mấy nhân viên quán ăn ngoài Bắc ?

Em thấy hội PSC ngoài bắc rất mạnh là minh chứng hùng hồn quảng cáo không công cho Vi na xì tai, và đúng như em từng nói ở đầu trang là:
"Đây là chương trình dụ người mua xe mà! Còn người nào mua rùi thì kệ mịa nó í mà."

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Bác dọt nhưng bác có đăng ký đi hông ?
E làm gì có time tới 3 tuần mà đi đã bác, nếu như nghĩ hè thì đc. Chuyến đi này cũng thú vị lắm đây nhưng cũng mệt vì cho mọi người thử xe

Hạng C
24/2/12
549
208
43
E làm gì có time tới 3 tuần mà đi đã bác, nếu như nghĩ hè thì đc. Chuyến đi này cũng thú vị lắm đây nhưng cũng mệt vì cho mọi người thử xe

Mọi người đều cao thượng cả , em cũng xin truất quyền tham gia của em !!! hehehe( m à có đăng ký tham gia , cũng k biết được hay không ) éc! đời nó khổ thế nên mới có người cao thượng !!!kha kha kha :3dchoctuc::3dchoctuc:

Chỉnh sửa cuối:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mổi gia đình chỉ 1 tuần thôi, và chương trình diênr ra 5 tuân T dự thế.
Nhunge câu hỏi này hỏi lúc đầu tiên.
Anh em Mit nói như ys bác Mit giac mơ:
Anh em Mit sẽ không tham gia, để nhường cho khách hàng tương lai của Mit, hê hê.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Do mình không có xe Mitsu nên không không dám ý kiến :)

Đang đàm phán 50% off để trở lại làm thành viên MFC hả bác .........???

Thôi dù sao cũng lỡ, bác đàm phán 2 chiếc luôn nhé ............. em một cái. Đang kết PS G 4WD AT !!!

Hạng C
24/2/12
549
208
43
Đang đàm phán 50% off để trở lại làm thành viên MFC hả bác .........???

Thôi dù sao cũng lỡ, bác đàm phán 2 chiếc luôn nhé ............. em một cái. Đang kết PS G 4WD AT !!!

Mà sao lại không ra PS D AT 4WD nhỉ ? kiểu dáng cùi cùi cho giá thành hạ tý , tự độ lên cho nó sướng nhỉ ?( máy móc -thiết bị an toàn thì giử như version quốc tế)

• Like
Reactions: QBee