Hạng C
24/2/12
549
208
43
Mí bác lúc nào cũng bảo yêu Mít. T
Oser toàn có sạn trên đầu, dễ gì yêu đơn phương.

Éc ,"Oser toàn có sạn trên đầu, dễ gì yêu đơn phương". ==> k có tiền thì chắc chắn không mua được xe 4 bánh đúng không ? mà có tiền thì chưa chắc phải mua Mitsubishi đúng k ? hay có tiền buột phải mua Mitsubishi? ==-= > Vậy suy ra ++> Mit chỉ là vật lựa chọn . Làm sao có khái niệm yêu đơn phương giữa Người lựa chọn và vật được chọn . Nói thẳng : xe 4 bánh chỉ là phương tiện , nó không yêu thương gì người mua hoặc sở hửu nó cả ! đồng ý k bác? Yêu đương là vật thể đồng cấp , cùng giống loài thì mới có hiện tượng yêu đơn phương .Okie k bác
?

Ví dụ : bác Manchestervn yêu 1 bức tượng xinh đẹp , nó k làm tình với bác được, thì k ai trách bác yêu đơn phương . Nhưng , bác lại nghĩ đó là tình yêu đơn phương.... đó là tự kỹ thui !

""thực ra Mít ngon, bổ, rẻ mí bác mới xài. ""
kkk, cho cười 1 tý ......
tiền mới là người lựa chọn đúng k ?(k tiền đố bố mày là ai mà lấy xe PS trong showroom tao chạy , đúng không ? )Hay Mít ngon bổ rẽ buột phải lựa chọn ? đúng k ? em hỏi bác ngược lại nè : ' Thực ra cái tiền có trước hay cái ngon bổ rẽ có trước ?! ( hay thấy cái ngon bổ rẽ , rùi đi kiếm tiền mua ...?!)kkk ===> ngon bổ rẽ mà láo thì mơ bố cho tiền nhé nhé nhé!nghe chưa?

Có phải tình yêu mù quáng đâu.==>
kèkèkè, đây k phải là yêu mà là đã kết hôn . Nên k thể nói hôn nhân mù quáng . Trật 1 từ diển giải lệch lạc ngàn từ . Sai 1 ly đi ngàn dặm . Bác manchestervn phải hiểu dùm : " chọn lựa khi yêu và đã kết hôn sau khi yêu là 2 phạm trù khác nhau ''

.... nói dễ hiểu hơn , khi chọn lựa để yêu , ai cũng phô bày cái tốt -cái đẹp . Nhưng đã kết hôn , thì giữ cam kết cái tốt -cái đẹp là chuyện khác !? phải k bác manchertervn?
bác trả lời tiếp , em sẽ tiếp chiêu :3dbuonngu:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/3/12
400
76
28
Hà Nội
khumui.com
Cả lò đi PS chẳng biết cái chương trình này. Em chưa thấy thằng nào coi thường ngừoi đã mua PS như thằng VSM.

Đông tây, nam bắc nhà Mit ai chẳng đi hết cả rồi, mình đã chinh phục, cần gì phải tổ chức mới được trải nghiệm, chinh phục

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Mấy a hội mít toàn mua xe cũ ko mà đoif này nọ ( hãng cài người trong hội) nên biết rõ. Cũng đúng thôi a mua xe cũ có lợi gì cho người a đâu. E dọt.............

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mấy a hội mít toàn mua xe cũ ko mà đoif này nọ ( hãng cài người trong hội) nên biết rõ. Cũng đúng thôi a mua xe cũ có lợi gì cho người a đâu. E dọt.............
Bác dọt nhưng bác có đăng ký đi hông ?

Hạng B2
7/9/11
192
30
28
56
Hà Nội
Việc này em thấy không khác gì mấy quán ăn ngoài Bắc , nhân viên tóm được khách vào rọ rồi thì Kemeno , phục vụ thì kém mà khách gọi em ơi em ời mãi mà chẳng thấy em đâu ? Em đoán phụ trách phía VN là cùng quê hoặc cùng họ với mấy nhân viên quán ăn ngoài Bắc ?