6/1/15
90
13
8
40
Sao bác không mua 1 chiếc tải nhỉ ? Mua xe của Thaco Kia giá cũng cỡ đó mà được xe mới, chở hàng thoải mái.
Vì ngoài chở máy lạnh, e còn phải chở thợ tới công trình để lắp máy nửa. Nên phải dùng xe đa dụng mới được. :( E lại ko đủ sức để mua Innova :( Các bác nhắm cho e xem có con nào tương tự Doblo mà giá phải chăng ko ạ.
Chân thành cám ơn!

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Có garage kêu bán con Musso đời 2000, máy dầu, 2 cầu. Bị sơn lại rồi. Nội thất bên trong cũ lắm. Kêu giá 175 triệu, liệu có dc ko bác?
bác phải nhờ người có kinh nghiệm đi coi xe chứ ko thì gặp mấy con đâm đụng, ngập nước thì toi, đời 2000 2 cầu máy dầu thì giá đó cũng là mặt bằng chung nhưng cũng còn tùy chất xe nữa

6/1/15
90
13
8
40
bác phải nhờ người có kinh nghiệm đi coi xe chứ ko thì gặp mấy con đâm đụng, ngập nước thì toi, đời 2000 2 cầu máy dầu thì giá đó cũng là mặt bằng chung nhưng cũng còn tùy chất xe nữa
Có thằng bạn thân làm tài xế, gia đình, bà con nó cũng làm tài xế. Nhưng không phải thợ sửa xe. Ko biết có thể đặt niềm tin vào nó được ko bác.

Hạng B1
12/6/13
76
7
8
43
Phụ tùng Doblo vẫn đầy ở các nước khác, bác đặt hàng vẫn được nếu không muốn mua ở Mekong. Bảo trì đúng hạn, thay đồ chính hãng thì doblo chạy quá ngon. Hình dáng thì có người thấy được người thấy không nhưng nội thất rộng không ai bì được.

6/1/15
90
13
8
40
Chân thành cám ơn các bạn đã tư vấn giúp!
E nghiên cứu dc con Suzuki Wagon giá cũng dễ thở, đi công trình tạm ổn.
Theo mấy bác liệu có ổn ko ạ

• Like
Reactions: 7800II