Tập Lái
8/11/15
16
22
3
CSGT dừng xe em. Báo lỗi khi rẽ phải từ QL 1 vào Tân Tạo - Chợ Đệm, ko đc đi lane ngoài cùng sát lane thu phí, chỉ đc phép đi lane giữa khi ôm cua. E cự ko có bảng 412 tại sao lại phải đi lane giữa? Cự qua cự lại nó kêu e đi đi. Há há. Bác nào đi qua khu vực này lưu ý nhé !!!

Attachments

Hạng C
18/9/12
621
145
43
Đúng là ung nhọt, đội này toàn bắt lỗi tào lao. Hồi đèn lệch pha thì bắt xe đi thẳng làn ngoài dù có biển báo và mũi tên vẽ 2 hướng dưới đường.
Sau đến vụ xi nhan đường cong.
Giờ thêm vụ làn thu phí.
Haiza.....bọn bất lương.

Hạng B2
3/1/17
352
484
63
mình nhớ đoạn này có bản 412 mà.
nhưng làn sát bên tay trái, thì thêm " xe hoàn phí".
CSGT dừng xe em. Báo lỗi khi rẽ phải từ QL 1 vào Tân Tạo - Chợ Đệm, ko đc đi lane ngoài cùng sát lane thu phí, chỉ đc phép đi lane giữa khi ôm cua. E cự ko có bảng 412 tại sao lại phải đi lane giữa? Cự qua cự lại nó kêu e đi đi. Há há. Bác nào đi qua khu vực này lưu ý nhé !!!

• Like
Reactions: VNET
Tập Lái
8/11/15
16
22
3
E ko thấy biển 412. E thấy bảng 411 với dưới vạch đường kẻ mũi tên thẳng thì e cứ vậy quất. Nếu cấm đi lane đó thì 1 phải kẻ sọc dưới vạch đường. Còn cái vụ lane hoàn phí bác giải thích thêm hộ e xíu đc ko ạ?

• Like
Reactions: VNET
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113

Đám Bình Chánh này ăn dơ, chuyên nhìn mặt dọa nạt kiếm bánh mì.

Thằng xxx nói ngu vãi, dừng xe nhắc nhở mắc gì đòi kiểm giấy tờ

• Like
Reactions: long265