Tập Lái
15/3/24
0
1
0
55
Con em nhập học năm 2022, cũng có chút kinh nghiệm, bác cần thông tin gì nhắn em nhé.
qua trao đổi trên diễn đàn thì thấy con của anh/chị học ngành tài chính của VGU phải không? Con gái mình năm nay cũng đang nhắm đến trường này nên muốn hỏi thăm a/c là cháu ở nhà đi học thấy thế nào? hỏi chung chung chắc cũng khó trả lời, thôi thì a/c thấy có gì hay dỡ xin anh chia sẻ nhé. Cảm ơn a/c nhiều

• Like
Reactions: Quocdat120
Tập Lái
23/3/24
0
1
0
20
Con em nhập học năm 2022, cũng có chút kinh nghiệm, bác cần thông tin gì nhắn em nhé.
Dạ con chào chú , năm nay con theo định theo học vgu và muốn theo mảng bfa giống như con của chú , chú có thể cho con xin một chút review về trường được không ạ

• Like
Reactions: Quocdat120
Tập Lái
14/5/24
0
0
0
17
Con xin chào các anh, các chú ở đây ạ, các anh với các chú nào đã từng học hoặc có con học ngành Quản trị kinh doanh của VGU cho con xin review được không ạ? Con đang phân vân giữa chương trình đào tạo quốc tế ISB của đại học kinh tế HCM với ngành BBA của trường Việt Đức ạ

Tập Lái
14/5/24
0
0
0
17
Dạ con chào chú , năm nay con theo định theo học vgu và muốn theo mảng bfa giống như con của chú , chú có thể cho con xin một chút review về trường được không ạ
Ông 2k6 mà đúng ko

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
841
25.142
93
Con xin chào các anh, các chú ở đây ạ, các anh với các chú nào đã từng học hoặc có con học ngành Quản trị kinh doanh của VGU cho con xin review được không ạ? Con đang phân vân giữa chương trình đào tạo quốc tế ISB của đại học kinh tế HCM với ngành BBA của trường Việt Đức ạ
Con kêu phụ huynh vô đây nói chuyện nhé

• Haha
Reactions: thichmexe