Hạng C
27/3/12
502
79
28
Bác đi theo lộ trình cái hình mũi tên màu đỏ là ổn. Chỉ lưu ý khúc qua cầu GOT rẽ trái về NDT thì có bảng cấm rẽ trái theo giờ thôi.
View attachment 163186

sáng thứ 7 1st Nov mình đi đường này, ngon, không bị đông xe đoạn nào. Trong lúc đấy nghe VOV giao thông thì Đồng Văn Cống : nhiều xe, xếp hàng dài.

Cám ơn bác

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác đi theo lộ trình cái hình mũi tên màu đỏ là ổn. Chỉ lưu ý khúc qua cầu GOT rẽ trái về NDT thì có bảng cấm rẽ trái theo giờ thôi.
View attachment 163186
Cảm ơn bác, sáng CN mình vừa thử đường này, thoải mái hơn DVC nhiều. Tiếc là rơi vào giờ cao điểm chắc phải chọn đường vòng khác để có thể quẹo trái qua NDTrinh?

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Cảm ơn bác, sáng CN mình vừa thử đường này, thoải mái hơn DVC nhiều. Tiếc là rơi vào giờ cao điểm chắc phải chọn đường vòng khác để có thể quẹo trái qua NDTrinh?
Dễ mà bác. Nếu gặp giờ cao điểm thì bác cứ chạy thẳng NTĐ, gặp đường số 6 bên tay trái ( Gần siêu thi Vinatex ), đi đường này cũng sẽ ra được đường NDT. Hoặc bác đi thẳng hoài gặp đường Lê Văn Thịnh, rẽ trái và đi thẳng hoài là ra NDT luôn.

• Like
Reactions: thongtha
Hạng B2
6/11/12
454
309
63
Ngày chỗ ngã 3 Mai Chí Thọ và ĐVC có 1 đường đi xuống khu dân cư Văn Minh có thể rẽ ra Nguyễn Duy Trinh, nhưng hôm qua đi nghía xem thế nào thì em thấy có bảng chỉ dẫn cho xe 2b đi thôi..chả biết 4b có đi được không nhỉ

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Nếu phải lựa chọn Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Thị Định thì các bác nên đi Nguyễn Duy Trinh. Đường này chỉ đông lúc ngay cầu Giồng Ông Tố, qua được chợ Bình Trưng thì chạy ngon tới vòng xoay dẫn lên cao tốc luôn.
Qua cầu Giồng ông Tố cấm rẻ trái qua Nguyễn Duy Trinh nhé các bác

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Ráng chờ thông xe từ Mai Chí Thọ thẳng Cao tốc là thoát được cảnh bò theo mấy ông container ở Đồng Văn Cống, hoặc chui vô Nguyễn Duy Trinh chật hẹp.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Ngày chỗ ngã 3 Mai Chí Thọ và ĐVC có 1 đường đi xuống khu dân cư Văn Minh có thể rẽ ra Nguyễn Duy Trinh, nhưng hôm qua đi nghía xem thế nào thì em thấy có bảng chỉ dẫn cho xe 2b đi thôi..chả biết 4b có đi được không nhỉ
4b 7c Đi vô tư nhé