Hạng C
11/1/06
654
91
28
53
Trưa hôm qua (23/6/2016) em bị mấy chú CA bắt vì lỗi chạm vạch liền bên trong của ngã tư Lý Thường kiệt - Hồng Bàng HCM.
Xe ô tô em đi từ đường Lý Thường Kiệt vòng trái qua đường Hồng Bàng bị XXX bắt lỗi chạm vào vạch kẻ đường - Vạch B trên sơ đồ. Các bác cho biết lỗi này mấy chú XXX bắt có đúng không ? Em thấy ngay lúc đó rất nhiều bác đã bị bắt thành hàng dài ở ngã tư này. Thanks !
Đè vào vạch trong ngã tư Lý Thường Kiệt - Hồng Bàng bị bắt
Đè vào vạch trong ngã tư Lý Thường Kiệt - Hồng Bàng bị bắt

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Giống Tú Xương_CMTT rồi, phải vô giao lộ mới giao h được bác ơi, góc 90 độ F, ờ mà cái này khác là ở trong giao lộ, tụi nó cố tình chơi khó người hiền rồi.
Bác không đọc Topic của bác Vios rồi.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Ây dza, lại chổ này nữa hả.

Bác mà đọc thớt của em thì đâu có bị phạt. hihi.
----------------------------------------------------------------------------------------------

:3dcuoi: bác đưa link cho em về ngâm rượu xem với

• Like
Reactions: quangtienpham
Hạng C
11/1/06
654
91
28
53
:3dbuonngu: éo mịa. Tụi anh Chánh thừa sơn vẽ thêm thôi. Cái vạch đó có tác dụng gì đâu ???
XXX nói cái vạch đó không được đè vào vì nó là quy định và vạch này còn dự phòng cho xe đậu tạm thời khi chuyển đèn từ xanh sang đỏ mà chưa đi hết ngã tư ?

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113

Tí em post cách chạy qua chổ này cho anh, em mới qua chổ này sáng nay nữa đó.
Vừa nói bác ấy xuất hiện liền, hehe... đừng cổ súy chạy 45 độ nhe bác, haha...

Hạng C
11/1/06
654
91
28
53

Tí em post cách chạy qua chổ này cho anh, em mới qua chổ này sáng nay nữa đó.
Đi đúng thì không cán vạch B là được nhưng em chưa gặp trường hợp này bao giờ :3danbanh: nên bị dính.
Em dạo này lu bu nên ít vào OS. Bác cho em Link luôn nhé. Thanks !

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
XXX nói cái vạch đó không được đè vào vì nó là quy định và vạch này còn dự phòng cho xe đậu tạm thời khi chuyển đèn từ xanh sang đỏ mà chưa đi hết ngã tư ?
----------------------------------------------------------------------
:3dcuoigif: Nói như tụi chó đó đây là ngã tư duy nhất ở Xì Gòn có vạch dự phòng cho xe đậu tạm thời. Còn các ngã tư khác thì xe lỡ kẹt ngay giữa thì sao??? Rinh lên đem vào lề ah