Status
Không mở trả lời sau này.
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Rất đẹp, tiếc rằng đi giữa trưa nên ko có mây mù quấn...bánh xe.
Đây là chứng tích chinh phục độ cao của đèo:

Đèo Khánh Vĩnh (Khánh Lê-Omega-Hòn Giao-Bidoup-Long Lanh) từ Nha Trang lên Đà Lạt!
Đèo Khánh Vĩnh (Khánh Lê-Omega-Hòn Giao-Bidoup-Long Lanh) từ Nha Trang lên Đà Lạt!

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng C
19/12/13
527
89
28
lâu lắm rồi em ko đi, sáng sớm từ ĐL đổ đèo xg thú vị lắm, sương mù -tia nắng, tha hồ ngắm cảnh .........nhưng nguy hiểm

• Like
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
BÉ 0763 này ở Thủ Đức phải không tuanpo ?
Dạ nhà vợ sắp cưới dừới thủ đức nên hay xuống đó thôi chứ nhà em q3 ạ hehe bác thấy em hả bửa nào cafe nha hehe

Tập Lái
13/7/14
9
3
3
43
Hôm em đi từ Đà Lạt xuống Nha Trang,, tự nhiên trời bão..hjx.mưa tối um,,13h mà cứ như 19h..em hoảng hồn...bò đi từ từ,,đến những khúc có am thờ,,lạnh hết sống lưng......Sau hôm em đi 3 ngày là có xe khách bị đá lở ở Khánh Vĩnh..nghĩ mà rợn lưng

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Cuối đoạn Hoa và Biển, địa phận Lâm Đồng:

Một con suối nhỏ:

Cảnh mây và núi:

Suối:

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.