Tập Lái
13/6/14
40
9
8
50
Thớt này kinh thật tranh luận 13 trang vẩn chưa chấm dứt em đọc các Bác tranh luận mõi cả mắt. Thôi thì cho bao nhiêu chạy bấy nhiêu cho lành khỏi phải đi hầu mấy tay xxx làm khó.
Bác nói thế cũng chưa đúng. Bác có cho rằng đồg hồ ODO có khớp với máy bắn tốc độ hay không, chính vì lý do đó mới có dung sai là 5km đó bác, vd bác chạy 49km/h nhưng máy bắn tốc độ bac là 52 thì bác nghĩ sao?

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Bác nói thế cũng chưa đúng. Bác có cho rằng đồg hồ ODO có khớp với máy bắn tốc độ hay không, chính vì lý do đó mới có dung sai là 5km đó bác, vd bác chạy 49km/h nhưng máy bắn tốc độ bac là 52 thì bác nghĩ sao?
Gặp tính huống bắt buột đó thì chiến chứ sao? Phải chứng minh là mình đúng còn xxx làm khó thì mình khiếu nại dứt khoát là không chung bánh mì. Nhưng mà em nói thật với Bác trong thời gian hơn 20 năm cầm lái em chưa bao giờ bị xxx bắt vi phạm tốc độ vì em rất cẩn thận với tốc độ thứ nhất là an toàn cho gia đình và bản thân, cho những người tham gia GT. Còn gặp xxx bẩn thì chiến chứ sao nếu a/e mình nắm luật.

• Like
Reactions: dawmgoodman ®