Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Thôi cãi chi với mấy người đó các Bác, tập trung chuyên môn. Em đang o đây, Lock 1 của mấy bác co khả năng sau Tết mới giao duoc, vẫn đang thi công nhưng hơi chậm. Nhưng chắc chắn nó giao chứ ko ngâm nữa đâu, vì hiện tại kéo dài ko có lợi cho nó. Nó phải hoàn thiện để Bán cho xong những căn cuối cùng.
nó gửi thông báo hẹn giao vào dịp 30-4 đó bác. bác ở B2 hả? tình hình dân cư ok không bác?

Tập Lái
19/12/12
3
15
3
Sáng nay em lại vừa đi qua khu chung cư, cập nhật tình hình như sau:

+ Hôm trước em thấy hàn với làm sắt là gắn rào chắn ở balcony, hiện tại đã thấy gắn xong hầu hết từ tầng 1 - tầng 3. Hiện tại ở dưới trệt đang cắt sắt và làm rất nhộn nhịp.
+ Ống nước tập kết để ở tầng lửng khá nhiều đã thấy gắn một số ống nước từ tầng 11 xuống tầng 6.
+ Thấy 1 xe tải loại 20 tấn chở gạch lát đậu ở ngoài nhưng chưa xuống hàng.
+ Công nhân vẫn lên xuống tấp nập.
+ Trên các tầng trên nghe tiếng đập tường chắc là gắn nốt rào chắn ở balcony các tầng khác.

Vẫn chưa thực hiện được lời hứa chụp hình vì không mang theo máy ạh!

Hạng B1
3/3/14
64
688
83
nó gửi thông báo hẹn giao vào dịp 30-4 đó bác. bác ở B2 hả? tình hình dân cư ok không bác?
Nếu nó tập trung làm thì chắc xong, bên ngoài thi đã trét bột trét xong, nhìn cũng tươm tất. Tình hình theo mình là ổn, Các Bác nên nhớ minh mua Khang Gia là dạng hơn TB chút xiu, ko thể đòi hỏi dịch vụ như dạng cao cấp được. Vệ sinh hành lang buổi sáng quét sạch sẽ, buổi chieu lau láng bóng, sạch sẽ, Ngày nào cũng làm, vậy là ok rồi.

Hạng B2
5/12/12
239
22
18
TPHCM
Sáng nay em lại vừa đi qua khu chung cư, cập nhật tình hình như sau:

+ Hôm trước em thấy hàn với làm sắt là gắn rào chắn ở balcony, hiện tại đã thấy gắn xong hầu hết từ tầng 1 - tầng 3. Hiện tại ở dưới trệt đang cắt sắt và làm rất nhộn nhịp.
+ Ống nước tập kết để ở tầng lửng khá nhiều đã thấy gắn một số ống nước từ tầng 11 xuống tầng 6.
+ Thấy 1 xe tải loại 20 tấn chở gạch lát đậu ở ngoài nhưng chưa xuống hàng.
+ Công nhân vẫn lên xuống tấp nập.
+ Trên các tầng trên nghe tiếng đập tường chắc là gắn nốt rào chắn ở balcony các tầng khác.

Vẫn chưa thực hiện được lời hứa chụp hình vì không mang theo máy ạh!
thanks bác về thông tin vui này nhé
tiến độ làm việc nhộn nhịp vậy là mọi người thấy vui rồi

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
vui gì hả các bác, vô ở rồi mới biết.
Cái này là mới bàn giao hơn 6 tháng thôi, còn block A thì hơn 1 năm rồi tình hình "vũ như cẩn", không cải thiện gì cả.
http://batdongsan.vietnamnet.vn/fms...-khang-gia---tan-huong-khong--len-huong-.html
Em chỉ mong UBNDTP cấm mẹ cái thằng Khang Gia..n lừa đảo này, đừng cho nó xây mới cái nào nữa hết, bắt nó làm tròn trách nhiệm với những cái nó đã và đang xây.
Giờ nó đang xây cái bên Q8, tránh được thì tránh xa nó cho lành.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Bên block A đang đấu tranh đòi nó thành lập ban quản trị cho riêng block A, nó không chịu và viện dẫn rằng trong hợp đồng có ghi chủ căn hộ cho phép KG được quyền quản lý trong vòng 5 năm. Block B chắc cũng tương tự thôi.
Em thì mong block B xong sớm để cùng chiến đấu cho nó máu. Nhưng với tình hình giờ thì phải đến giữa năm sau chắc nó mới giao nhà.

Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41
Bên block A đang đấu tranh đòi nó thành lập ban quản trị cho riêng block A, nó không chịu và viện dẫn rằng trong hợp đồng có ghi chủ căn hộ cho phép KG được quyền quản lý trong vòng 5 năm. Block B chắc cũng tương tự thôi.
Em thì mong block B xong sớm để cùng chiến đấu cho nó máu. Nhưng với tình hình giờ thì phải đến giữa năm sau chắc nó mới giao nhà.
Có lý he, em thấy tiền xe mắc quá hà

Tập Lái
5/12/14
0
1
2
38
Tinh hinh Block 1 - Khang Gia Go Vap dang lat gach tu tren xuong, va da lat duoc toi tang 9 roi (thong tin do Khang Gia cung cap sang nay). Anh em nao co ghe qua Du an thi check thong tin thu nhe.

• Like
Reactions: nguyenchi1108
Status
Không mở trả lời sau này.