Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/9/08
54
3
18
HCM
Các bác lưu ý, trong vòng 2 năm sau khi nhận nhà phải quan sát vụ thấm tường ngay và yêu cầu Khang Gia bảo hành. Sau 2 năm là nó phủi tay lúc đó chỉ có than trời. Mình đã phải bán rẻ căn của mình (ở CC khác) để chạy.

• Like
Reactions: suamilk
Hạng B1
1/2/13
63
21
8
40
www.xinhmoingay.com
Các bác có thấy mấy cái cột ở B1 nhỏ xíu ko? Nhỏ hơn B2 nhiều, ko biết có an toàn ko.
Mới nhận tin nhắn mở bán dự án Quận 8 của KG đó, được phép xây dựng lại rồi à ta?

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Các bác có thấy mấy cái cột ở B1 nhỏ xíu ko? Nhỏ hơn B2 nhiều, ko biết có an toàn ko.
Mới nhận tin nhắn mở bán dự án Quận 8 của KG đó, được phép xây dựng lại rồi à ta?
mịa. nó nt bán kèm giá luôn mới ghê. chưa làm đc cái cọc nào mà dám bán, bó tay

• Like
Reactions: nguyenchi1108
Tập Lái
19/12/12
3
15
3
Mấy hôm nay mình chuyển nhà thuê đi làm đường khác nên không ghé qua được, nghe haison nói cũng thấy vui vui. Mai cuối tuần tranh thủ lượn qua xem sao :)

Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Mấy hôm nay mình chuyển nhà thuê đi làm đường khác nên không ghé qua được, nghe haison nói cũng thấy vui vui. Mai cuối tuần tranh thủ lượn qua xem sao :)
Thấy đang làm cật lực đó Bác, Quý 2-2015 có lẽ giao được

Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41

Mấy bác có xoắn lên thì cũng không giải quyết được gì. Chắc chắn là nó không thể giao sớm hơn cái hạn mà nó đưa ra. Giai đoạn hoàn thiện em thấy rất là lâu. Chung cư Hà Đô cũng mất hơn 9 tháng mới hoàn thiện

Nếu là em, em sẽ chuẩn bị sẵn cái list để khi nhận bàn giao mình check, chuẩn bị sẵn các tình huống có thể xảy ra lúc giao nhà.

Status
Không mở trả lời sau này.