Hạng C
17/11/14
831
922
93
có nhiều cụm từ 'OS' lắm.
sao mình ko để 'OSVN' cho khỏi nhầm nhỉ :D

Hạng B2
19/9/12
215
122
43
Cảm ơn bác Ngotpro đã có 1 bài chi tiết để hướng dẫn anh em. Em đề nghị bác viết thêm 1 đoạn nữa hướng dẫn cụ thể về cách cài đặt để dùng nút bấm trên tai nghe luôn (cả trên IOS và Androind nếu được
) thế thì lái xe sẽ an toàn hơn. Anh em chú ý là khi nhấn thì nghe tiếng beep mới bắt đầu nói.
Còn về kênh thì chắc sẽ thống nhất là sẽ có chữ OS ở đầu. ví dụ OS QL20, OS QL51...... (đề nghị bác Ngotpro tạo luôn ạ)

Sau khi bác ngọt tạo kênh mới và anh em ta sẽ chuyển hết sang kênh đó. lúc đó em sẽ xóa kênh QL20 do em tạo, bác Koviet sẽ xóa kênh QL51 do bác ý tạo để tránh có quá nhiều kênh giống nhau ạ.

Em cũng xin ý kiến anh em là sau khi em xóa kênh Ql20 thì em cũng sẽ xóa luôn cái thớt của em tạo trên OS, anh em mình sẽ tập trung thảo luôn trên thớt này của bác Ngotpro thôi nhé (tránh loãng thông tin)
Bác nào ủng hộ thì like hộ em cái để em biết và tiến hành ạ
cảm ơn các bác.

Ko biết app trên CH Play của Android ntn chứ e xài app trên IOS của iPhone good ạh,dễ xài,và tiện hơn khi các pác chạy xe or lái xe đeo tai nghe và bấm vào nút giữa 1 lần sau đó đợi tiếng "Bíp" & nói thôi ạ xong r bấm lại 1 lần nữa để tắt.( các pác chú ý chứ quên bấm tắt lại lần nữa thì các pác nói gì mấu ace trên bộ đàm khi add kênh đó đều nghe hết ạ :p). Nhưng muốn đc nvay các pác phải vào Seting trên App và mở cái Push to talk button->Headset/remote control-> ON ạh,và sau đó là thưởng thức thôi,nhưng với đk trước khi Lock screen các pác fai vào App Zello ạh rồi tắt màn hình,xong đeo tai zô bấm 1lan & nói.
Iêm xin hết ạh.!Thân

Attachments

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Se
Ko biết app trên CH Play của Android ntn chứ e xài app trên IOS của iPhone good ạh,dễ xài,và tiện hơn khi các pác chạy xe or lái xe đeo tai nghe và bấm vào nút giữa 1 lần sau đó đợi tiếng "Bíp" & nói thôi ạ xong r bấm lại 1 lần nữa để tắt.( các pác chú ý chứ quên bấm tắt lại lần nữa thì các pác nói gì mấu ace trên bộ đàm khi add kênh đó đều nghe hết ạ :p). Nhưng muốn đc nvay các pác phải vào Seting trên App và mở cái Push to talk button->Headset/remote control-> ON ạh,và sau đó là thưởng thức thôi,nhưng với đk trước khi Lock screen các pác fai vào App Zello ạh rồi tắt màn hình,xong đeo tai zô bấm 1lan & nói.
Iêm xin hết ạh.!Thân
e ko thay push to talk button bac oi

Hạng B2
3/6/11
128
450
63
Đã cài và ho'ng... Mong sớm có dịp chém với các bác