Hạng B2
10/5/13
349
166
43
Cám ơn bác.
Sẵn tiện bác có biết xe 7c được lên đỉnh núi Cấm không hay phải đi xe ôm ? Trước Tết em dự định làm 1 chuyến chở gia đình đi An Giang chơi, có bà cụ 90t, cụ muốn lên núi Cấm không biết có ổn không?

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Cám ơn bác.
Sẵn tiện bác có biết xe 7c được lên đỉnh núi Cấm không hay phải đi xe ôm ? Trước Tết em dự định làm 1 chuyến chở gia đình đi An Giang chơi, có bà cụ 90t, cụ muốn lên núi Cấm không biết có ổn không?

Xe biển xanh 67 leo tới đỉnh, còn lại đậu ở dưới chân núi, mua vé xe bus 12 chổ đi lên rồi đi về thôi. Xe ôm chạy hơi lo.

• Like
Reactions: 1000ngan
Hạng B2
27/6/06
179
87
28
Thế thì : Lê Trọng Tấn - Lê Thị Tú - TL10-Đức Hòa-TL824 (Hựu Thạnh)-đường tắt qua N2 (cầu Đức Hòa)-Thạnh Hóa-Tân Thạnh.......là tiện nhất.

Đoạn tắt từ TL 824 qua cầu Đức Hòa làm chưa bác XaGan, mấy tháng trước em đi qua, rất xấu, có cây cầu nhỏ ( vừa một xe ô tô và 1 xe honda), xe qua lại nhiều khá chật.
Bác chủ nghiên cứu thêm QL 62, đường tuy hơi gồ ghề nhưng đi vẫn được, có 2 cây cầu đang làm, nhưng có đường củ kế bên bò qua được, chỉ có một đoạn ngắn thôi.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Đoạn tắt từ TL 824 qua cầu Đức Hòa làm chưa bác XaGan, mấy tháng trước em đi qua, rất xấu, có cây cầu nhỏ ( vừa một xe ô tô và 1 xe honda), xe qua lại nhiều khá chật.
Bác chủ nghiên cứu thêm QL 62, đường tuy hơi gồ ghề nhưng đi vẫn được, có 2 cây cầu đang làm, nhưng có đường củ kế bên bò qua được, chỉ có một đoạn ngắn thôi.
Có xấu chút, mất vài phút thôi (lúc đó đang sửa), bây giờ hy vọng làm xong và đỡ hơn
Clip này từ tháng 8