Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

tại các bác không thích ú...à.bẩu là nhức mắt.mà các bác nhớn bẩu thế.e phải theo thôi.kính lão đắc thọ:D:D:D:D.
các bác ấy máu cái này hơn;)

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Cái môi cũ mới máu, cái mà có ngón tay ấy.:D Nhìn cái Avartar đó là thèm được

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em có cái mới này.cũng máu lắm.bảo đảm hàng xịn luôn.cơ mà nhậy cảm lắm.chuyển thì sợ có bác giết em:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Bác làm thé thì 4rum này lồng lộn lên hết.....ai mới thấy cũng muốn ****. Lỡ người ta gạp bác off lai mà dung nhan khác với cái Avat thì bác chết nhé, bác trưng chỗ nào là bác nhận chỗ ấy đấy nhé.... hehehehe

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/5/06
33
0
0

ở đây có ai là dân HP hông ta???
- Mình ở Nc ngoài nên cũng ko bít thị hiếu ở VN bây giờ ra sao!! Có mỗi con SH bạc ở quê nhà, nên muốn làm nó nhìn hay hay 1 tẹo ^_^! Thấy bên này ô-to có đoạn đèn gập nhìn rất hấp dẫn!! ko bít SH nó lém dc ko nhỉ??
- Thấy mọi người bàn bạc việc độ xe!! về cái việc lắm bóng Xeron ý! Nghe bảo đâu có fải bóng Xeron ánh sáng trắng dụi thật đâu, có người bảo nó là hàng TQ! Ai lém rùi cho ý kiến nha!!

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Bóng Xenon bác ơi! Em người HP đây! Bác ở "bển" là ở đâu vậy? Bác có con SH bạc hả? Có sy định bán ko thì để lại cho em! Giá hữu nghị thì tốt, đồng hương mà!

Tập Lái
7/5/06
33
0
0

phamhavn cũng ở HP à! đồng hương ta!! HIện giờ mình ở SING!! du học mà! hè thì về chơi thôi!
mình cũng ko đị bán SH! muốn độ thêm rùi vất vào bảo tàng nhìn chơi cho zui :D! Hì hì! thế bác bít chỗ nào độ SH có uy tín ở đất cảng này ko??? giới thiệu chơi đi!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Đúng là người HP nhưng tui đang làm việc ở HN nên chỉ thỉnh thoảng mới về nhà chơi vì vậy cũng ko biết rõ lắm, chắc chỉ loanh quanh chỗ đường To Hiệu, đoạn Khu TT Lâm Tường ý!
Tui cũng vừa lấy SHi 125 màu bạc, đúng ra là ông già mua hộ nhưng chưa về đổi được nên cũng chưa biết đi thế nào. Định đem đi sơn kiểu body, khi nào xong sẽ post cho AE xem để còn đánh giá!!!!

Tập Lái
7/5/06
33
0
0

SHi hả! Mình cũng đi thử rùi!! ko bốc như SH kia cho lém! Nhưng dc cái đỡ tốn xăng chứ con của tôi đi 1 ngày mất 80 ngàn xăng!! (đấy là hôm lượn lờ nhiều) còn ko thì 2- 3 ngày 1 bình :mad: chết dân!
- Ai có hình SH dán đẹp post lên cho anh em chiêm ngưỡng cái nào?? Để em còn bít thế nào mà đi dán xe nữa :)