Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

Trích đoạn: 318 29Y 1388

bé tẹo nhưng lượn như mình thiừ ko tốn ko có dc!! sang dậy đón bồ ăn sáng!! dạo phố! rùi trưa về nhà ăn cơm hoặc lượn đi ăn!! rùi chiều lại có bạn gọi đi chơi!! tối thì lại gọi đi lượn hoặc đua
Bác này chắc U16 hay sao mà máu vậy ta?????:mad::mad::mad:Chơi dữ ghê![8|]

@ bác vietyoyo: Em có so sánh đâu nào, bác hiểu sai ý em rồi, em chỉ bảo là em kg có khả năng đổ xăng thì biết bao h mới đc như bác cưỡi SH Dylan lượn vòng vòng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: vietyoyo

bé tẹo nhưng lượn như mình thiừ ko tốn ko có dc!! sang dậy đón bồ ăn sáng!! dạo phố! rùi trưa về nhà ăn cơm hoặc lượn đi ăn!! rùi chiều lại có bạn gọi đi chơi!! tối thì lại gọi đi lượn hoặc đua! đến chụi!! ở 3 tuần nhưng tiền xăng hơn tiền ăn!! đến chụi!! bó tay! con SH ngốn xăng ko chụi dc! bó chân!
cái này là ông là lâu lâu ông về nhà chơi nên đi nhiều nên tốn nhiều tiền chẳng có gì ngạc nhiên chứ nếu ông ở vn tôi thách ông ngày nào cũng đi hết 200k đấy có mà thay bàn tọa sớm

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

mà ở HP, đi lanh quanh 15-20' là hết đường để đi rồi còn đâu! Với lại, bác mà lượn nhiều thì mấy thằng cớm GT nó bắt vào để kiểm tra đấy. Chẳng làm sao chúng nó cũng tít vào, đầy đủ giấy tờ thì đi, thiếu thì xe của bác lên xe tải chạy về bãi (cho đỡ tốn xăng xe bác ý mà).

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/5/06
33
0
0

ui zời ơi!! THấy Hồi tết các chú ý ở nhà hít à, chẳng thấy chú nào ra đường để mình còn chào cả! chán quá đi mất! :( zời rét cá chú GT ở nhà ngủ đông rùi. Hè các chú ý mới bắt đầu ^_^! Mà mình sợ gì!! giấy tờ đủ cả, chú thích hỏi thì vào nói chuyện với các chú ý cho zui! :D;)
- Mà tui thấy SH hiếm khi lên xe tải lém!! xe SH nặng các chú cho lên xe tải sao nổi ta. Khổ thân các chú ý quá [:eek:]! kà kà! Nên đề nghị mấy em nào UNDER Age hoặc OVer age cũng dc! đi chấp hành luật lệ vào nhé. Kho nên vượt đèn đỏ! Thế là ko có tốt! Xe càng xin thì càng fải đứng lại cho thiên hạ nó ngắm. Hí hí! :D Trên đường nên đi 30-40 km/h thui, thóang nữa thì đi đoạn khoe xe ý! 20 km/h mà chạy!! Mà chạy chậm thui cho nó an tòan, 1 công đôi việc mà. Mà Bảo đàm cứ 20-30 km/h ma lượn thì tối về đi đổ 80 ngàn liền xăng liền ^_^

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác cứ rà rà thế mỗi ngày 70-80km chả mấy mà bác đổi PSi đâu.mà bác cũng rảnh thật đấy.U19 mà sáng dậy chở ghệ ăn sáng rồi lượn thế à?phải chi e được như bác.lượn phố mà vẫn cứ phây phây.ngày 80K đổ xăng SHi.em ngồi nữa tiếng là ê cái ass lắm rồi.bác lượn cả ngày thế thì....:D

Tập Lái
7/5/06
33
0
0

PSi hả? Nghe nói đất Hà Thành Xuất hiện rùi hẻ! kinh thật! nhanh nhậy quá đi thôi!!
- bác tenzetui à!! tui 1 năm mới có 1 vài tuần lượn lờ thế thui!! Chú càn lại thì quộc bộ bác ạ!! Nên lượn zậy cũng bình thường ý à! mà em đi SH thường bác ạ, đốt bạc như đốt giấy !! ko fải như bác đi SHi, nó đỡ tốn "bia"!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

wierd stuff!
cái này được show ít nhất là 2 lần trên 4r rồi[8D]

Tập Lái
7/5/06
33
0
0

smallboss à! nhìn con SH của bác làm cũng đẹp đấy! "đen từ đầu đến đít" ^_^:D:D. Nhưng mình nhìn cái gì bằnh nhôm hay i-nốc ở vành sau nhìn ko dc ưa cho lém! Nhìn xa thì cũng đẹp thật, nhưng gần nhìn chuối lém. Để yên ra còn thấy đẹp hơn! Mà tôi cũng chẳng thấy nó an toàn tẹo nào! đi đường loạng quạng bong rùi nó đập vào bánh xe, xòe ra thì sao??
- Có ai có mấy kiểu thiết kế SH bạc ko?? chia sẻ đồgn bào cái nào!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em có con SH đi lười rửa với toàn phơi nắng SG giữa trưa nên bạc thếch từ đầu đến đít.không có cái j không bạc cả:Dngay cả cái đèn phanh cũng bay màu đỏ.trắng nhách luôn:D:D.lúc đầu cứ:mad: mãi.nhưng bây h thì thấy :).ngộ:D