Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Ngay góc Lê Hồng Phong & An Dương Vương, mình không nhớ chính xác nhưng nằm ngay trên LHP cách ngã 4 chừng 10 căn, bác cứ đến sẽ thấy ngay mấy chú thợ đang làm khung và bọc nệm....tại đây gia công cả khung bên trong & bọc bên ngoài.
e cảm ơn bác @aH0Ha luôn ạ, có thêm 1 option nữa

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Mình Jolie, gắn thêm gối đầu giữa cho hàng ghế 2 (sau tài) và hàng ghế thứ 3 luôn, xem như 8 người đều có gối đầu, đi xa đở mỏi..hihi..trường hợp cần mà gập không được thì bác chỉ cần tháo cái gối đầu giữa ra. Gối đầu tháo ra ráp vô đơn giản.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
hàng ghế thứ ba nếu bác gắn vào sao gập ghế được nữa bác

ko cần gập ghế bác ơi vì ko chở đồ nhiều, mà có gập thì cũng ko cần sát

Mình Jolie, gắn thêm gối đầu giữa cho hàng ghế 2 (sau tài) và hàng ghế thứ 3 luôn, xem như 8 người đều có gối đầu, đi xa đở mỏi..hihi..trường hợp cần mà gập không được thì bác chỉ cần tháo cái gối đầu giữa ra. Gối đầu tháo ra ráp vô đơn giản.

Bác cho e 1 shot để chiêm ngưỡng với đc ko bác, thank bác nhiều lắm

Nếu hàng ghế đã có sẵn gối đầu zin thì gối lắp thêm cũng sẽ cùng cỡ thôi nên gập ghế sẽ ok ko sao, chỉ sợ nhiều xe gắn gối giữa hàng 2 bị vướng cốc nước thôi, còn như hàng 3 của FE trụi lủi hichic

Bác mua 2 cái màng hình gối đầu gắn đằng trước rồi đem 2 cái trươc ra sao là ok

xe chỡ ng lớn tuổi nên ko có nhu cầu multimedia nhiều bác ui hihi

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
ko cần gập ghế bác ơi vì ko chở đồ nhiều, mà có gập thì cũng ko cần sát
Bác cho e 1 shot để chiêm ngưỡng với đc ko bác, thank bác nhiều lắm
Nếu hàng ghế đã có sẵn gối đầu zin thì gối lắp thêm cũng sẽ cùng cỡ thôi nên gập ghế sẽ ok ko sao, chỉ sợ nhiều xe gắn gối giữa hàng 2 bị vướng cốc nước thôi, còn như hàng 3 của FE trụi lủi hichic
xe chỡ ng lớn tuổi nên ko có nhu cầu multimedia nhiều bác ui hihi
Gửi bác vài hình tham khảo...nhìn từ phía sau..hai gối đầu "zin" mình chuyển xuống hàng ghế sau tài, hai gối đầu mới của bộ DVD thì gắn lên ghế tài và phụ.
Gắn thêm gối tựa đầu cho xe...???

Nhìn từ phía trước..

bây giờ "hành khách" ngồi giữa cũng thoải mái....không kém gì các hành khách ghế khác....
Khuyến mãi bác thêm hình của ghế tài & phụ..cho đủ bộ...chúc bác như ý! ..

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangtan1312