Tập Lái
30/8/13
13
3
3
e thích mấy con cruise quá nhưng bạn bè đứa nào cũng chê xe ông già đừng nên mua :(

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
30/8/13
19
2
3
e thích mấy con cruise quá nhưng bạn bè đứa nào cũng chê xe ông già đừng nên mua :(
cruiser nhưng cụ thể là con nào hả bác? e thì khoái con kawasaki vulcan900, chất thôi rồi luôn. mà cuiser có phải xe ông già đâu @@ bác thích thì cứ nhích chứ ngại gì bọn đấy, bác có mua cho chúng nó chạy đâu mà lo :D

• Like
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bác mua xe cho bác đi chứ có phải cho bạn bác đâu. Thích thì chiến thôi. Dòng nào cũng có cái hay riêng.

Tập Lái
1/9/14
13
2
3
32
gameiwin.net.vn
Em thì chỉ có chiếc EX thôi chứ nhiều khi ghiền mấy con ducati lắm :( . Khổ cái là nhà không có điều kiện mấy bác à .

Tập Lái
8/8/14
21
6
3
33
nhưng mà nói chứ chú mới tập chơi PKL mà đã chơi luôn hornet 250 luôn à? tớ thấy mới chơi chọn mấy chiếc như Yamaha VStar250 hay Kawasaki Ninja 500R dễ chơi hơn nhiều

Tập Lái
8/8/14
20
2
3
34
ủa cho chạy bt mà @@
ở VN tốc độ tối đa cho phép thấp quá, k có lợi cho xe phân khối lớn. ở nước ngoài thì đường xá tốt hơn nên đc chạy tốc độ cao hơn. chạy z xe nó mới bền

Tập Lái
8/8/14
16
3
3
35
cruise mà chê già, cruise chạy hơi bị sang đấy chứ bác cứ đùa, giá của nó cũng gần như đứng đầu thị trường xe phân khối lớn đấy

• Like
Tập Lái
8/8/14
16
3
3
35
ủa cho chạy bt mà @@
đúng là cho chạy, nhưng điều kiện đường xá ở việt nam không cho phép các loại xe này hoạt động đúng công suất, dẫn đến nhanh làm xuống máy này nọ thôi, chứ chạy thì ở đâu mà chẳng cho, với lại điều kiện ở việt nam nóng bức quanh năm, muốn dùng xe pkl phải đầu tư thêm bộ tản nhiệt nữa thì nó mới bền được

Tập Lái
8/8/14
16
1
3
31
mấy bác có biết cách nào để lên option cho cbr mà vừa tầm giá không? em đam mê thì có thừa nhưng điều kiện thì hơi thiếu thốn :))