Tập Lái
8/8/14
29
10
3
36
mấy bác có biết cách nào để lên option cho cbr mà vừa tầm giá không? em đam mê thì có thừa nhưng điều kiện thì hơi thiếu thốn :))
lên option cho xe pkl hao lắm em ơi, chưa có điều kiện thì thôi cứ ấp ủ trước, từ từ có rồi hãy lên một lần luôn

Tập Lái
8/8/14
21
6
3
33
mấy bác có biết cách nào để lên option cho cbr mà vừa tầm giá không? em đam mê thì có thừa nhưng điều kiện thì hơi thiếu thốn :))
lên option cho xe pkl mà muốn đẹp với chất thì hao lắm bác ạ, em có ông anh cũng chạy cbr, đợt mới mua lão lên một lần gần như full, hỏi đâu lên sơ sơ cũng gần cả trăm, nghe thôi đã thấy chóng mặt rồi

Tập Lái
8/8/14
7
2
3
38
lên option cho xe pkl mà muốn đẹp với chất thì hao lắm bác ạ, em có ông anh cũng chạy cbr, đợt mới mua lão lên một lần gần như full, hỏi đâu lên sơ sơ cũng gần cả trăm, nghe thôi đã thấy chóng mặt rồi
ù uôi, ông anh em lên kiểu gì mà hao thế?

Tập Lái
8/8/14
21
6
3
33
ù uôi, ông anh em lên kiểu gì mà hao thế?
lão cũng lên toàn đồ bên ngoài thôi à, cặp phuộc ohlins trước sau cũng gần 50 rồi, phuộc chính hãng ngon vậy mà chê không thèm xài :v, đổi mâm marchesini, chế bồ đèn mắt thiên thần, đổi cùm thắng brembo, quất hẵn cái trợ lực cổ hyperpro, kính chắn gió MRA,... kể không hết, mỗi món cứ đều đều vài củ, khiếp

• Like
Reactions: motdoinguoi
Tập Lái
8/8/14
16
3
3
35
@dammeoto91 ông anh em đúng đại gia thật, nội tiền option đủ cho ng khác mua cả con pkl chứ chẳng đùa
@hoangnam93 em không có điều kiện thì lên đơn giản thôi, dùng đồng hồ kosho, mâm daytona, đổi đĩa gayfer trước sau, nên dùng heo dầu brembo cho nó chất lượng( cái này giá hơi chua) , đổi vỏ michelin, thay nhông sên dĩa vàng nữa, vậy là đủ chất lừ rồi

Tập Lái
8/8/14
13
2
3
34
sẵn có topic mấy bác cho em hỏi cái này, em nghĩ sau 3 lần thay nhớt chúng ta lại phải thay lọc nhớt, tốn thêm 70k. tại sao chúng ta không dùng xăng rửa lọc nhớt cũ rùi lấy hơi xịt cho sạch rồi sử dụng lại. ;)
hoặc sử dụng cách nào đố để làm sạch lọc nhớt cũ mà không cần phải thay mới không?
nếu làm được thì cũng tiết kiệm khá khá.;)

Tập Lái
8/8/14
13
2
3
34
@tinhdoi01: tks bác, để em nghiên cứu giá cả thử xem sao
@quakhu1niemdau: sao bác không sử dụng lọc nhớt bằng théo không rỉ ấy, 1 lần và mãi mãi luôn, vậy chắc đỡ hao hơn nhiều ấy chứ
èo, lọc nhớt không rỉ giá tận 600k, chua quá, mà cũng chưa có đứa bạn nào xài thử cho biết cảm nhận cả, lỡ đâu nó hơn lọc giấy xài được có 3 4 lần rồi thủng lưới thì cũng như không, bác có xài thử chưa? cho em xin cái cảm nghĩ với

• Like
Reactions: hoangnam93
Tập Lái
8/8/14
16
1
3
31
em cũng mới lên pkl đây, option còn chưa biết lên ntn mà, cái lọc nhớt thép không rỉ đó mấy bữa em cũng chỉ nghe tụi bạn nói qua, chứ cũng không biết nó tròn méo ra sao cả :v

Tập Lái
8/8/14
20
2
3
34
@tinhdoi01: tks bác, để em nghiên cứu giá cả thử xem sao
@quakhu1niemdau: sao bác không sử dụng lọc nhớt bằng théo không rỉ ấy, 1 lần và mãi mãi luôn, vậy chắc đỡ hao hơn nhiều ấy chứ
èo, thay lọc nhớt một lần có 30k, mà đi 5k km mới thay lọc nhớt một lần, có đáng bao nhiêu đâu bác