Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Em đang qua đường và lúc đó đang kẹt xe. E đi chậm chứ không dừng. Vs e bị rút chìa khóa xe. ra hiệu em vào lề. Phán cho e là lỗi dừng xe giữa lòng đường vs gây cản trở giao thông. E Kí vs ghi ý kiến. Có cách naò kiến nghị k mấy a.
E đăng hình hoài k dc
giúp em với mấy anh

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
dụ này mới àh.bác wa đường có đèn tín hiệu mà nó dám lấy chìa khoá àh.bác hơi bị hiền.làm đơn thôi bác.chắc nó kg đủ chỉ tiêu biên bản. 15 cái/tuần. nên lụm đại.

Hạng D
7/1/14
1.001
5.951
113
Bó tay bác cú trình bày cụ thể trong đơn khiếu nai là đang kẹt xe, và tố xxx không thực hiện đúng điều lệnh dừng xe

• Like
Reactions: Titanium Blue
Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
các anh có ai đã làm đơn khiếu nại thành công chưa, e chưa đi khiếu nại lần nào, vs chưa biết cách khiếu nại như thế nào.
lúc sáng đang kẹt xe, đang sang đường. thì csgt quát: " đi qua nhanh lên ". nhưng lúc đó trước cũng xe, sau cũng xe, e đi chậm, thế là " anh ấy " tới rút chìa khóa xe vs phán cho e cái tội dừng xe giữa đường, gấy ách tắc giao thông

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Bác không làm căng lúc đó thì coi như khó rồi, bánh mì mà còn biến thành tờ rơi được mà.

Hạng C
31/8/14
670
2.033
93
52
...Chìa khóa em có sợi dây xích 6ly ....hehehe...Hóng hớt chút...Đang kẹt xe mà lụm được Bác chủ cũng tài thiệc...

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
lúc đó xxx nói: " a yên tâm có 2 người làm chứng ở đây, a đừng có cãi ngang". 2 người đó là 2 bác xe ôm , 2 bác đó phán liền," tụi tui ngồi đây thấy hết" , chắc e nghĩ thấy xxx rút chìa khóa of e.
Lúc đó đang kẹt xe, đang qua đường , xe nào cũng chạy chậm, do e gần xxx wa, nên xxx rút chìa mà e ko kịp phản ứng,
mấy a có cách nào giúp e kiến nghị không, lúc ghi ý kiến thì xxx ko cho. xxx hỏi em" a định ghi cái j?, biên bản nhà nước nên tui muốn biết a ghi cái gì"
e nói : thì tui ghi ý kiến thôi, mà cái dòng đó ngắn wa vs nhỏ, nên e ghi tùm lum
xxx: ông ghi vậy sao được, ông phải tôn trọng tui chút chứ, a thấy tui ghi đúng chỗ vs rõ ràng ko?
e : do a ghi quen rồi, còn e dễ gì dc ghi, a phải cho e ý kiến chứ, thế là e thêm chữ " cố tình " vào

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
giúp em với mấy anh
các bác chỉ em cách kiến nghị với, e chưa biết làm đơn như thế nào !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/6/13
148
133
43
Some where
Bác cứ khiếu nại vì trong BB ko có chữ ký của 2 người làm chứng, ko có hình ảnh chứng minh vi phạm, bác cứ mạnh dạn lên đội trình bày theo đúng phần ý kiến của mình