Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
do e nói trong đơn là kẹt xe, mà hình như trong từ điển xxx không có từ kẹt xe, mà nói là " đông xe " ,
còn cái vụ người làm chứng mình phản ánh như thế nào hả mấy a

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Dĩ nhiên nó phải bảo vệ lính nó, lính nó với bác ai quen nó hơn? bác đi phải cầm cái đơn, trong đó bác có đồng kính gửi các cơ quan cần gửi thì may ra bác mới được trả giấy tờ mà không bị phạt.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
e nộp đơn rồi, e chỉ gửi phòng CSGT thôi, kiểu này tụi nó hành mình chạy tới chạy lui hoài lun, lúc nãy nó nói sẽ hẹn e mà không xin sđt of e luôn, không biết hẹn em kiểu gì! nó nói là do e đang quan sát đường nên quên để ý là đang dừng xe,
e nói là e không dừng, không đỗ mà đang lưu thông, nó cứ nói sao e cãi ngang hoài
thằng sếp nói...là lính nó làm vậy là lỗi nhẹ rồi đó., e hỏi vậy cái vụ rút chìa khóa xe thì sao, nó nói do e dừng xe mới rút chìa khóa dc, còn không tin thì nó ra nó lấy xe chạy chậm rồi thử rút chìa khóa của nó xem.
Ui mẹ ơi !!! tụi nó cũng rãnh thiệt.
chỉ em cái vụ người làm chứng đi. nếu tụi nó cứ nhây hoài thì làm sao mấy a

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Nếu nó ghi thêm trong biên bản, thì khả năng nó trả giấy tờ và không phạt bác là rất cao (99%), vì ghi thêm vào biên bản là điều CẤM, và hơn nữa nó cảm thấy không an tâm mới kêu người làm chứng ký tên THÊM vào biên bản, chứ nếu nó đúng thì nó sẽ không lăn tăn. chắc nó tưởng bác là gà mờ nên mới dám giải thích là "sau khi anh đi họ mới đến ký" vậy bác hỏi lại, bây giờ tôi kêu 10 người làm chứng ký tên vào biên bản rằng tôi không phạm lỗi thì tờ biên bản tôi cầm còn có giá trị không, HAY tờ nào có giá trị hơn?

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
có cần viết đơn khiếu nại lại không bác, e nghĩ nó hẹn e, mà không xin e sđt thì làm sao mà hẹn được, e nghĩ vài ngày nữa e lên lấy giấy tờ rồi nó giải quyết vs e luôn, các a có ý kiến gì để e chuẩn bị tinh thần, chứ vào đó 1 đống xxx ngồi chung vs nó, nó hỏi lung tung," a biết như thế nào là dừng xe, đỗ xe không" , " chắc do a lo nhìn đường nên không để ý là đang dừng xe " . trong biên bản sẽ hẹn ngày 24.10 lên giải quyết, vậy e có cần viết thêm cái đơn khiếu nại nữa không mấy a

Hạng B2
5/10/14
288
103
43
Viết thêm cái đơn khiếu nại 24/10 lên nộp, trong đơn cứ trình bày tường thuật hết ra chú ý vụ người làm chứng bám vào đó mà chiến, nguyên tắc lập bb là cả 3 liên phải giống nhau mới có giá trị.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Có cần in hình cái biên lai xanh mình đang giu không hả mấy a. E thấy xxx toàn bao che nhau. Và hành e chạy tới chạy lui. Hướng dẫn ko cụ thể rõ ràng nữa

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
E nói thật hồi chiều vào đến cái thằng gác cổng cũng hách dịch. Mới vào cổng e hỏi chỗ hướng dẫn chỗ gặp để làm đơn khiếu nại. Thì hỏi e" a khiếu nại về ai. Về việc j. Sao phải khiếu nại"
E trả lời. Khiếu nại csgt làm sai. Vậy a có chỉ cho e chỗ nào để giai quyet duoc. Công nhận đi phản anh cực thật

• Like
Reactions: drivehard