Hạng C
2/5/12
947
58
28
Những bài góp ý chỉ thấy mỗi bài của Chương là nghe có vẻ khả thi nhất. Tuy nhiên BTC nên lưu tâm và suy tính,cần thiết hẹn các đội cafe ( cấm cửa mấy ông HT/HP mà không biết đá bóng :) toàn góp ý linh tinh) 1 buổi là xong ngay thôi mà.
Em quote lại. Ko đi lan man vấn đề. Các cmt nói rằng đk bằng b2 ko đúng. Em xin nói lại 1 lần nữa:

ĐIỀU KIỆN BẰNG B2 LÀ CHUẨN, CHÍNH XÁC CHO DIỄN ĐÀN OTOSAIGON. EM CHỈ BỔ SUNG ĐK ĐỂ CÁC TV LÃO LÀNG, ĐẦU TÀU CHO PHONG TRÀO CÁC CHI HỘI ĐƯỢC THAM GIA. CHỨ KI PHẢI ĐIỀU KIỆN ĐỂ TFC ĐƯA NGƯỜI VÔ ĐÁ. TFC CHYWA BAI GIỜ VÀ CŨNG KO BAO GIỜ ĐƯA BẤT KỲ GÀ NÀO VÔ ĐÁ GIẢI.
Má Khánh à,nói thật em năm ngoái TFC vô địch,em chỉ vào chúc mừng và cả đội SFC coi trận thua đó là không may mắn chứ không hề tỏ ra cay cú . Năm nay SFC thắng, nhưng có vẻ các bác lại cay cú quá vậy???
Năm ngoái SFC đá với BFC,hiệp 2 BFC tung Phodem vào đá,ai cũng thấy và thắc mắc nhưng SFC vẫn đá bình thường không kiện cáo
Trận CK 2013,tôi là người hiểu rõ Lê Tấn Lợi là ai, Tungdh là ai, Nhưng SFC vẫn đá,dù thua cuộc nhưng SFC vẫn không lên tiếng,cũng chẳng cay cú gì . Dở thì thua,xui thì chịu.
Thế nên đọc bài viết " TFC chưa bao giờ và cũng không bao giờ..." của Má làm mình ngứa quá tay quá mới viết ra vậy. Mong Má thông cảm nha.

• Like
Reactions: Robin Hood
Hạng F
9/8/09
6.395
68.674
113
TFC
xaydungquocgia.com
@bucodo: thks bác, nhưng sfc mạnh là do họ tập đều và bài bản chứ ko phải tự nhiên. Ko thể vì thế mà hạn chế sưc mạnh của họ.
@phuhao: bác nói em đưa điều lệ để triệt hạ sfc thì xem lại nhá. Nếu bác còn nói thế thì xóa thớt luôn cho rồi.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.674
113
TFC
xaydungquocgia.com
@Dung: bác thích thì lập thớt mới, em sẽ hầu chuyện. Em đã ko bới ra mà các bác sfc cứ bới móc hoài là sao? Tự các bác có điều gì ko ổn hả?

23/10/06
14.638
5.121
113
Những bài góp ý chỉ thấy mỗi bài của Chương là nghe có vẻ khả thi nhất. Tuy nhiên BTC nên lưu tâm và suy tính,cần thiết hẹn các đội cafe ( cấm cửa mấy ông HT/HP mà không biết đá bóng :) toàn góp ý linh tinh) 1 buổi là xong ngay thôi mà.

Má Khánh à,nói thật em năm ngoái TFC vô địch,em chỉ vào chúc mừng và cả đội SFC coi trận thua đó là không may mắn chứ không hề tỏ ra cay cú . Năm nay SFC thắng, nhưng có vẻ các bác lại cay cú quá vậy???
Năm ngoái SFC đá với BFC,hiệp 2 BFC tung Phodem vào đá,ai cũng thấy và thắc mắc nhưng SFC vẫn đá bình thường không kiện cáo
Trận CK 2013,tôi là người hiểu rõ Lê Tấn Lợi là ai, Tungdh là ai, Nhưng SFC vẫn đá,dù thua cuộc nhưng SFC vẫn không lên tiếng,cũng chẳng cay cú gì . Dở thì thua,xui thì chịu.
Thế nên đọc bài viết " TFC chưa bao giờ và cũng không bao giờ..." của Má làm mình ngứa quá tay quá mới viết ra vậy. Mong Má thông cảm nha.

Chuyện giải trước đã qua, không nhắc tới. Đề nghị các bác góp ý xây dựng cho giải mới thôi nhé!

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Bác Dungking kết hợp BTC làm cmn luôn cái giải Os đá hàng tuần đê. Lập thớt mời các chi hội vào đăng ký đá. Khoảng 8-10 đội đá vòng tròn 2 lượt đi lượt về là .... ngon, mỗi tuần một lượt như ngoại hạng anh vậy. kk..:D:D
Có giải Os đa hàng tuần như vậy sẽ giúp cho ý thức sinh hoạt bóng banh của các chi hội nghiêm túc hơn. Phong trào thể dục thể thao OS nói chung phát triển tốt hơn. :p:p

Chỉnh sửa cuối:
23/10/06
14.638
5.121
113
Đá League thì tự chơi, tự tổ chức, tự chia chi phí và tự tìm giải thưởng cho nhau nhoen!

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.052
113
Đặt thêm vấn đề:
1. Nên bỏ luôn các cầu thủ từng đá chuyên nghiệp ra khỏi danh sách (Cấm tuyệt đối).
2. Có nên bỏ luôn HLV chuyên nghiệp huấn luyện cho các đội không?
3. Các cầu thủ có 2 quốc tịch Việt Nam và một quốc tịch nước khác có được tham gia hay không? Bao gồm cả cầu thủ từng tham gia giải chuyên nghiệp ở nước ngoài.
...
theo em thì Nên bỏ luôn các cầu thủ từng đá chuyên nghiệp ra khỏi danh sách (Cấm tuyệt đối). Khỏi nói đã nghỉ đá mấy năm. Hoặc cho đá thì phải >45t hay >50t gì đó

• Like
Reactions: jiji70 and cvp
Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Đá League thì tự chơi, tự tổ chức, tự chia chi phí và tự tìm giải thưởng cho nhau nhoen!

Cái ông Ban Tổ Chim này có vẻ bàng quan quá nhễ. Kiểu này chắc lĩnh lương tháng nên làm nhiều làm ít cũng....chừng đó nên kệ cmn phong trào OS. Bày thêm việc làm chi cho mệt ổng...kkk..:3dcuoi: