Tập Lái
15/5/09
1
0
0
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

E cũng mới mua 1 e Grandis nhưng chưa biết độ gì cho e nó cả. E ở Hà Nội nên bác nào cũng ở ngoài này chỉ cho e chỗ lắp vietmap nhé.

à, mà e thấy cái tay lái của Grandis này hơi nặng thì phải. Những lúc đỗ xe vần nó hơi mệt, khác xa với mấy em của Toy va Honda.

Tập Lái
15/5/09
2
0
0
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

Trời ơi, em mê Grandis lắm luôn. Hồi tháng 3 đã tính mua rồi nhưng chưa kịp. bây giờ tăng giá quá nên đành bó tay, vỡ mộng.

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác

crazybabe nói:
E cũng mới mua 1 e Grandis nhưng chưa biết độ gì cho e nó cả. E ở Hà Nội nên bác nào cũng ở ngoài này chỉ cho e chỗ lắp vietmap nhé.

à, mà e thấy cái tay lái của Grandis này hơi nặng thì phải. Những lúc đỗ xe vần nó hơi mệt, khác xa với mấy em của Toy va Honda.

chỉ nặng khi để bánh mềm thôi bác ợ...em ko nói so với dòng 4 chỗ ví dụ như chiếc toy yaris tay lái nhẹ tưng ah nhưng nếu cùng dòng 7 chỗ như Ỉn thì em nó ok chứ bác ui....vào cua tay lái rất đầm, cảm giác bám đường trơn tru lắm

Hạng D
6/11/07
2.412
6.617
113

dephuly nói:
Nói chung là thoả mãn giới tính!!!

Đạp lên 180km/h ngon lành cành đào

Em chỉ đạp con này lên tới 140 còn ga , chưa đạp hơn nữa . Bác này máu quá , dòng 7 chỗ xe ráp ở VN em thích nhất con này về tất cả mọi mặt ... hehe

Hạng B2
7/7/08
113
0
16
45
otosaigon.com

bao giờ giá xe sẽ trở về giá ban đầu , hic hic.

Hạng B2
2/10/07
196
24
18

Xe của em mua lúc tháng 11/2007, mitsubishi gắn cho cái đầu Kenwood 1 din bao gồm thớt DVD và màn hình thò thụt cỏ cảm ứng. Tuy không đẹp bằng loại mới như bây giờ nhưng bù lại nó có núm xoay chỉnh Volume nên cũng tiện lắm. Về việc bố trí cần số +/- thì em thấy cũng hơi khó sử dụng vì mỗi khi tăng số thì phải đẩy lên ( lúc đó tay phải hơi bị vói ), nếu bố tri khi tăng số mà kéo xuống thì hay hơn. Em thấy chổ cạnh cần thắng tay có cái khay tròn to, các bác có thể bố trí vào đó thiết bị lọc không khí hình UFO hoặc 1 cái thùng rác mini sẽ giúp xe luôn giữ được sạch sẽ trên những chuyến hành trình dài.

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM

Em thấy khay để đĩa CD cũng hơi khiêm tốn!

Hạng B2
16/2/09
402
1
0
Phú Nhuận- TP HCM

xe tui mua tháng 1.2009 nhưng mà cái đầu dvd hơi bị kén đĩa và đôi khi bấm open nó ko ra đĩa và kẹt đĩa

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC

E thì chép toàn bộ nhạc vô usb 8gb,khi convert từ cd hay load trên mạng về,các bác nên chọn 320kb/s hoặc tối thiểu là 256 kb/s nhé,bảo đảm nghe ko kém cd,mà lại ko tốn chổ để 100 cái cd tuơng đương với 8gb.Bác chịu khó dùng phần mềm để đồng bộ hoá âm lượng của tất cả các bài nhạc trong usb,vì mình collect từ nhiều source khác nhau nên volume sẽ khác,dẫn đến việc bài volume to bài volume nhỏ khi nghe trên xe phải điều chỉnh liên tục phiền lắm.Nếu cùng 1 cd mà bác convert sang mp3 128 kb/s thì tiếng sẽ ko sạch và thiếu chi tiết hơn 256 và 320kb/s,tuy nhiên định dạng cao sẽ có dung lượng lớn hơn,nhưng bây giờ thẻ nhớ rẻ mà.
@ trunghieu_Ixag: Cái khay tròn bác nói thì e mua cái Ozone Purifier,vừa lọc không khí vừa khử mùi bằng Ozone tuyệt vời luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/5/09
140
1
18

các bác cứ test thoải mái, có gì tôi lo cho