28/3/13
2.339
1.769
113
Bắn chỗ này e chết chắc ! Cả tuyến e đều chạy đúng trừ 100m này ! Kiểu gì cũng phải 20km/h hơn ạ

Bác phải sống và làm việc theo pháp luật chứ! Vì an toàn giao thông đến đoạn đó Bác phải............ Tắt máy xe xuống đẩy bộ :3dcuoi:. Nếu đẩy hổng nổi thì........... Mướn mấy anh XXX đẩy :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Đoạn này 50km/h chứ không phải 60km/h hả các bác vậy mà có mấy lần đi wa đây em đạp 60 k à may chưa bị ăn bb hihi thank's các bác

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Muốn nâng cao dân trí người dân, ngoài việc giáo dục tuyên truyền thì pháp luật cần phải thật nghiêm minh và công bằng ................ Còn đằng này luật thì không nghiêm, sự công bằng thì không có. Tui đã từng chứng kiến có nhiều xe rất mới rất đẹp nhưng người lái chạy hay đậu rất vô văn hóa không hề tuân theo LGTĐB. Vậy mà khi bị CSGT vịn thì chỉ cần móc thẻ nghành hay vài cuộc ĐT xem như không có chuyện gì xảy ra. Lớn không làm gương Nhỏ sẽ không phục. Một khi câu nói 1 người làm quan cả họ được nhờ còn linh nghiệm thì việc nâng cao dân trí người dân là chuyện hoang đường.
Bác nói 9 xác. Việc chính quyền để xảy ra nhiều vi phạm lý do lớn nhất là tham nhũng, hối lộ dẫn đến thực thi luật không nghiêm, ko minh mạch, ko công bằng.
Tuy nhiên, thấy người khác làm sai, biết người khác làm sai, mình cũng làm sai theo, như vậy là được là đúng hay sao?
Rồi chửi bới người thực thi đúng Pháp luật.
Quan trọng là mỗi người tự tôn trọng mình, tôn trọng pháp luật, biết sai là ko làm (nếu làm đúng ko có hại cho bản thân, gia đình mình và xã hội)

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Áo trắng cười duyên thế, chắc hôm nay bắn rụng nhiều nhạn :3dnonyeu:
Đoạn đường này biển báo rõ ràng, dễ quan sát, bác nào bị bắn là cố ý không quan sát biển báo khi lưu thông thôi.
Em có thói quen quan sát biển báo từ khi chạy 2b, giờ đang huấn luyện cho đại ka lớp chồi phân biệt biển báo trên đường khi lưu thông cùng với em :3dcuoi:

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
đoạn này cho chạy 60 phải ko các bác, nếu vậy cũng ko đến nổi chậm. Mình đi đúng tốc độ thì ko phải sợ gì cả. Ở Đồng Nai gắn luôn camera, bác nào phóng nhanh là dính, đường rộng mà cho chạy có 50 mới ức chế.

Trên cầu chạy 60, xuống cầu trên dãi phân cách cắm bảng 50 nên ai ko để ý sẽ bị dính, các XXX mới núp lùm thế này đó bác.

• Like
Reactions: thietbiloc