Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Hót khúc đầu nghe hơi hay hay, show cái hình khoang lái ra thấy ấn tượng đập vào mắt đầu tiên đó chính là cái thắng tay to chà bá, nhìn hết sức phản cảm khi đang xem bài viết về một chiếc xe tầm trung đời 2014. Lại một ông trùm sò với khách hàng đây, 2014 rồi mà không gắn được cái thắng tay điện tử nút nhấn cho chiếc xe mắc tiền nhất trong phân khúc.
Coi bộ anh Honda cũng xem thường khách hàng Việt Nam mình đây, nhìn mặt dân mình giống ngu dễ bị dụ quá ta, 1..47 tỉ mà sao giống giấy lộn vậy.
Bác nói gì vậy? 1 chiếc xe hoàn hảo bao người mơ uowvs. Chẳng qua giá cao hơn các xe khác cùng phân khúc nên người Việt chưa dám chơi nhiều chứ bác thấy bên Mỹ Coi doanh số của nó thế nào?
1 chiếc xe như thế mà bác chê bèo như giấy lộn. Em nghĩ chức bác phải đi S500 hay Lexus 460 trở lên nhỉ?:3duongbia:

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Giá khiếp quá....ra luôn biển và mua BH mấy thứ linh tinh chắc leo lên tới gần 1.7 tỷ !!! Mà sao em có ấn tượng không tốt về cách âm của xe Honda....ồn từ Civic tới CRV, chạy mà nhức hết cả đầu ! Không biết Accord thế nào...

• Like
Reactions: trt
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Bác nói gì vậy? 1 chiếc xe hoàn hảo bao người mơ uowvs. Chẳng qua giá cao hơn các xe khác cùng phân khúc nên người Việt chưa dám chơi nhiều chứ bác thấy bên Mỹ Coi doanh số của nó thế nào?
1 chiếc xe như thế mà bác chê bèo như giấy lộn. Em nghĩ chức bác phải đi S500 hay Lexus 460 trở lên nhỉ?:3duongbia:
Em ấy à, em thì chỉ đi Samsung S3 và Santa Fe SLX thôi bác ơi. Nhưng xe em toàn thắng tay điện tử chứ không có cái cần to chà bá lửa ngay giữa xe thế này

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Giá khiếp quá....ra luôn biển và mua BH mấy thứ linh tinh chắc leo lên tới gần 1.7 tỷ !!! Mà sao em có ấn tượng không tốt về cách âm của xe Honda....ồn từ Civic tới CRV, chạy mà nhức hết cả đầu ! Không biết Accord thế nào...
Acord mới em chỉ nghe chứ chưa được ngồi. Ông anh nói cảm giác lái rất nhạy bén, cảm giác mình biết bánh xe đang ở vị trí nào. Còn hệ thống kiểm soát âm chủ động được kích hoạt thì gần như êm tuyệt đối. Em chỉ nghe vậy không biết có phải chém gió không? Em thì mê mệt dòng cọt nhưng chưa đủ lúa. Vóc dáng quá lịch lãm.

Hạng D
13/8/14
2.547
29.064
113
Ý bác Blue nói là chắc là HVN nghĩ dân VN toàn Đại gia xem Tiền như Giấy lộn nên Hét Cát xê cao!
Bác ấy đâu có nói Accord như Giấy lộn!

Tập Lái
21/8/13
43
9
8
xe đang đứng top 10 xe bán chạy nhất thị trường Mỹ đó các bác