Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
24/5/13
2
0
1
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Sorry mình không chèn link đươc. Các bác xem bài " Thông tin mới nhất xung quanh vụ Điêu đứng vì “ăn theo” dự án sân bay Long Thành: Phát sinh tình tiết “dở khóc dở cười" trên báo công an online ngày 15-1-2013

19/2/08
2.384
515
113
53
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Dzụ này chìn xuồng luôn rồi nhỉ? Có bác nào có tin gì mới update dùm.

Tập Lái
2/2/12
4
0
0

Các bác nộp đơn cho công an PC46 đi nhé, làm đơn tố cáo gửi bưu điện cho họ, rồi sẽ được mời lên viết tường trình sự việc.

Đơn nộp cho:
Phòng CSĐT Tội Phạm về Trật Tự Quản Lý Kinh Tế - Chức Vụ (PC46) - Công An Tỉnh Đồng Nai.
ĐC: 1034 Nguyễn Ái Quốc, Tp. Biên Hòa, Đồng Nai.

Nộp sớm đi các bác, không hết hạn thì mình coi như mất trắng, làm đơn này cũng chưa biết ra sao nhưng tới đâu hay tới đó.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

gobig nói:
Các bác nộp đơn cho công an PC46 đi nhé, làm đơn tố cáo gửi bưu điện cho họ, rồi sẽ được mời lên viết tường trình sự việc.

Đơn nộp cho:
Phòng CSĐT Tội Phạm về Trật Tự Quản Lý Kinh Tế - Chức Vụ (PC46) - Công An Tỉnh Đồng Nai.
ĐC: 1034 Nguyễn Ái Quốc, Tp. Biên Hòa, Đồng Nai.

Nộp sớm đi các bác, không hết hạn thì mình coi như mất trắng, làm đơn này cũng chưa biết ra sao nhưng tới đâu hay tới đó.

đơn từ chi cho mệt, bác vào gặp a Hải trực tiếp đi

19/2/08
2.384
515
113
53

Chìm xuồng rồi sao mấy bác ? có bác nào có tin gì mới từ vụ này không ... nhớ lại vụ này sót của quá đi.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113

Toà trả hồ sơ lại rồi. Chuẩn bị Đưa về Sài Gòn xử. Lúc này do phòng PC45 Nguyễn Trãi đang làm lại hồ sơ​

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53

Đồng Nai pc46, xuống SG là pc45? Kinh tế phải là pc46 chứ bác Mèo Quay
bravia nói:
Toà trả hồ sơ lại rồi. Chuẩn bị Đưa về Sài Gòn xử. Lúc này do phòng PC45 Nguyễn Trãi đang làm lại hồ sơ​

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113

ngaymailathunam nói:
bravia nói:

Vụ án này trả về để điều tra mở rộng. Vụ án này liên quan trực tiếp tới đơn vị thằng bạn em. Bác nào là nạn nhân muốn tìm hiểu kỹ hơn thì bữa nào gặp bạn em nó "giãi bày" cho.

Bây giờ vụ án liên quan tới Ngân Hàng, các đơn vị khác, cá nhân khác,... đại khái là tè le hết.

19/2/08
2.384
515
113
53

bravia nói:
ngaymailathunam nói:
bravia nói:

Vụ án này trả về để điều tra mở rộng. Vụ án này liên quan trực tiếp tới đơn vị thằng bạn em. Bác nào là nạn nhân muốn tìm hiểu kỹ hơn thì bữa nào gặp bạn em nó "giãi bày" cho.

Bây giờ vụ án liên quan tới Ngân Hàng, các đơn vị khác, cá nhân khác,... đại khái là tè le hết.
Bác cho em xin số fone bạn bác được không? or email cũng được... em đổi địa chỉ liên lạc nên không nhận được gì mà nghe nói bên Công An đang mời khách hàng đã mua lên làm việc.

Tập Lái
29/6/09
35
1
8

Mình không có dính dự án này, nhưng khu này cũng rất quan tâm. bác nào có tin mới về khu vực này thì báo mình biết với nhé.
Cám ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.