Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/5/12
7
0
0
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

các bác đọc báo công an hôm nay nhé, trang 11

Tập Lái
22/12/10
10
0
1
45
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Thêm chuyện trên báo Thanh niên ngày 18/1/13 - Mục chính trị xã hội. Có bác nào có mặt trong buổi này không?

19/2/08
2.384
515
113
53

Không biết dụ này giờ ra sao rồi nhỉ? có bác nào có thông tin gì mới cho anh em biết với.

Hạng D
8/12/12
1.008
2.069
113
Sài Gòn

:D em mới k hiểu bác:) , em đọc topic này nh mà vẫn chưa hiểu cái vị trí KDC Tam Phước này nằm chỗ nào . có gần chỗ e k ? Chỗ KDC Dragon city của e cũng gọi là KDC Tam Phước.e đag đăng bán lô đất đó thật mà . nếu có gì k fai các bác bỏ qua cho :(
một vườn chuối chín nói:
huyluc nói:
http://www.otosaigon.com/...E1%BA%A1-m6391391.aspx
em bán 1 lô đất KDC tam phước nhé các bác ! sổ đỏ !
Không hiểu nổi bác...

Tập Lái
18/3/13
12
2
3

huyluc nói:
:D em mới k hiểu bác:) , em đọc topic này nh mà vẫn chưa hiểu cái vị trí KDC Tam Phước này nằm chỗ nào . có gần chỗ e k ? Chỗ KDC Dragon city của e cũng gọi là KDC Tam Phước.e đag đăng bán lô đất đó thật mà . nếu có gì k fai các bác bỏ qua cho :(
một vườn chuối chín nói:
huyluc nói:
em bán 1 lô đất KDC tam phước nhé các bác ! sổ đỏ !
Không hiểu nổi bác...
Trời ơi, Bác rao bán sản phẩm của Bác mà không tìm hiểu kỹ, Khu dân cư Tam Phước Long Thành của CĐT Sài Gòn cây cảnh đang bị thưa kiện tùm lum vì dự án không thực hiện được, Bác lại rao bán, theo Bạn vậy có ai dám mua không?

Tập Lái
19/7/12
22
21
8

Cập nhật tin bùn.....
cho các bác đa tham gia vào dự án này trong đó có e: theo thông tin được biết UBND tỉnh Đồng Nai đã thu hồi dự án này vào thàng 01/ 2013

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/3/13
12
2
3

Khanh Ha nói:
Cập nhật tin bùn.....
cho các bác đa tham gia vào dự án này trong đó có e: theo thông tin được biết UBND tỉnh Đồng Nai đã thu hồi dự án này vào thàng 01/ 2013
Bac cho em hoi ti, vay nhung khach hang da mua DA nay thi se nhu the nao??? Ai se giai quyet cho ho vay Bac?

Tập Lái
19/7/12
22
21
8

riviera_point nói:
Khanh Ha nói:
Cập nhật tin bùn.....
Bac cho em hoi ti, vay nhung khach hang da mua DA nay thi se nhu the nao??? Ai se giai quyet cho ho vay Bac?
Cái dzụ này thì e không biết nhưng chắc chắn là dự án đã bị thu hồi rùi....Ô. Tình bà Sương thì bóc lịch nghe đâu theo Tòa án Đồng Nai xử mỗi e 15 cuốn

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.