Hạng B2
16/12/09
183
489
63
Chuyện là DVD 7032 Kenwood trên Grandis không đọc được file movie trên USB, nên em dùng iphone chép Music và Video sau đó kết nối với DVD, tất cả hiển thị tốt, nhưng lại không có tiếng (em chỉ mới thử nhạc thôi).
Không biết còn chỉnh gì thêm nữa không. Bác nào biết chỉ giúp em với a.
Xe em grandis 2008.

Hạng B2
16/12/09
183
489
63
Ái chà, vậy là phải cắm cả cổng usb và cổng aux mới được. Em thử lại xem sao. Cảm ơn bác ok nhé. Nhưng mà cong aux nằm ỏ vị trí nào trên DVD vậy bác. Em kg thấy phía trước. Hay nó nằm phía sau mình phải kéo dây ra.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Phi
Ái chà, vậy là phải cắm cả cổng usb và cổng aux mới được. Em thử lại xem sao. Cảm ơn bác ok nhé. Nhưng mà cong aux nằm ỏ vị trí nào trên DVD vậy bác. Em kg thấy phía trước. Hay nó nằm phía sau mình phải kéo dây ra.[/QUOT
Phía sau anh
Phía sau anh có 2 cổng aux va video 2 cổng đó sài 3,5

• Like
Reactions: the kid
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
day aux nay em co di tim mua o Q5 nhung kg co, e chua ra nhat tao, bac mua neu co chia se anh em dia chi nhe
Bác phải chơi như em, kéo day gần con ngựa hết, rồi muốn chế chát gì thì tùy... bửa nào nghía xe em, còn muốn tự ngăm cứu anh em gặp nhau cafe em hướng dẫn cho, nói chung là nếu thợ chưa bao giờ mở grand thì coi chừng sẹo tùm lum...em cũng nhờ thấy ông sơn ,the kid mà mới dám mở đấy...

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Bác phải chơi như em, kéo day gần con ngựa hết, rồi muốn chế chát gì thì tùy... bửa nào nghía xe em, còn muốn tự ngăm cứu anh em gặp nhau cafe em hướng dẫn cho, nói chung là nếu thợ chưa bao giờ mở grand thì coi chừng sẹo tùm lum...em cũng nhờ thấy ông sơn ,the kid mà mới dám mở đấy...
vay bua nao phai cafe nho bac Phan thoi, em cung mau vu xem film nghe nhac bang usb lam, bua em co dem xa ra TBTrong nhung ho noi kg co day nay

• Like
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Có nhiều thứ nói lắm, nhưng bằng usb thì khả năng em chưa thử, nhưng từ iphone thì làm được nhưng có điều kiện ios phải ở 6.x.x
vay la tot, vi iphone cua em du tieu chuan do

• Like