Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
29/12/10
79
16
8
mở cafe có phòng VIP mini đi bác ... chắc chắn sẽ có nhiều đăt hàng vì cán bộ thuế rất cần chổ yên tĩnh, kín đáo và nhất là không ai thấy .... để họp riêng với doanh nghiệp lắm :3duongbia:.

Cám ơn Bác đã tư vấn.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.817
113
Em ơi Sài Gòn phố
Cà phê, cơm văn phòng làm đẹp đẹp, hoành tráng cho các bác công chức hưởng thụ sau ngày làm việc vất vả ( vì khu vực này mới nên ít dịch vụ), còn có chuyên môn thì văn phòng luật sư ( cò cháo các loại ( chạy giấy tờ.

Còn ít vốn mà muốn thu tiền nhanh thì cứ photocopy, văn phòng phẩm mà phang.

• Like
Reactions: tietnhanquy
Hạng B1
29/12/10
79
16
8
Cà phê, cơm văn phòng làm đẹp đẹp, hoành tráng cho các bác công chức hưởng thụ sau ngày làm việc vất vả ( vì khu vực này mới nên ít dịch vụ), còn có chuyên môn thì văn phòng luật sư ( cò cháo các loại ( chạy giấy tờ.

Còn ít vốn mà muốn thu tiền nhanh thì cứ photocopy, văn phòng phẩm mà phang.

Cám ơn Bác đã tư vấn.

Tập Lái
17/9/14
14
34
13
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác hỏi vậy cũng khó quá, phải cho một số thông tin cơ bản về mặt bằng, số vốn, ngành nghề mong muốn, mối quan hệ...
Em tư vấn Bác KD dịch vụ đi, nếu mà có sở thích kinh doanh nhà hàng thì mở quán dê giống quán Hương Sơn bên Trần Não trong đó thì ngon, trong đó đường xá thoải mái chỗ xe cộ đậu, Q2 đang làm một loạt dự án hạ tầng cho KĐT Thủ Thiêm... Sắp tới nhiều tòa cao ốc mọc lên..., đồ ăn giờ cứ sạch sẽ, ngon bổ rẻ là đông thôi.

• Like
Reactions: tietnhanquy
Hạng B1
29/12/10
79
16
8
Bác hỏi vậy cũng khó quá, phải cho một số thông tin cơ bản về mặt bằng, số vốn, ngành nghề mong muốn, mối quan hệ...
Em tư vấn Bác KD dịch vụ đi, nếu mà có sở thích kinh doanh nhà hàng thì mở quán dê giống quán Hương Sơn bên Trần Não trong đó thì ngon, trong đó đường xá thoải mái chỗ xe cộ đậu, Q2 đang làm một loạt dự án hạ tầng cho KĐT Thủ Thiêm... Sắp tới nhiều tòa cao ốc mọc lên..., đồ ăn giờ cứ sạch sẽ, ngon bổ rẻ là đông thôi.
Cám ơn Bác đã tư vấn.Đây là nhà phố DT 5x20m chắc không mở quán dê giống Hương Sơn được.

Status
Không mở trả lời sau này.