30/7/14
31
10
8
35
chìa khóa đơn giản vậy mà còn ko ra gì sao em dám mua cả chiếc xe lun đây T-T
Đó chỉ là thân nhựa để cầm cho tiện thôi, còn ổ khoá thì ok lắm. Máy móc, kiểu dáng thì được khen quá trời. Mình chưa đủ tiền nên còn phân vân.

Tập Lái
29/7/14
8
0
1
34
Da Nang, Vietnam
:) chìa khóa là cái ngày nào cũng sài ,ko lẽ cứ hư là thay sao ,đôi khi nhưng cái nhỏ nhặt nhất cũng là cái làm điên đầu nhất .Có bác nào đang đi xe PeoPle S loại này ko cho em ý kiến với , Ví dụ như Phuộc còn rỉ sét nữa ko ...
Chứ ở Đà Nẵng cũng chưa có showroom KimCo,còn Head thì chỉ bít tiền thui hehe.
Công nhận là dáng xe PP S này làm em thích mê lun
P/s : Nếu mua trực tiếp từ nhà máy rùi gởi ra đà nẵng có rẻ hơn mua ở HEAD ko nhỉ

Tập Lái
29/7/14
8
0
1
34
Da Nang, Vietnam
tks bác, cái đó me đọc rồi nên mới biết chìa khóa hơi bị rởm >.< hi vọng nhìu bác đi PPS đánh giá nhiều như PP16FI

Tập Lái
15/4/14
36
12
8
Dear các bác,
Kymco có dung tích nhớt hộp ó số là 0,18l, trong khi các bình nhớt trên thị trường là 0,12l, mỗi lần thay phải mất bình rưỡi và thêm vấn đề là không biết mình châm đủ hay không
Đợt thay nhớt lần đầu em mang ra SYM, về có cảm giác bánh sau nóng hơn bình thường, mở ốc châm thì nhớt trào ra nên em nghiên xe cho chảy bớt ra, hy vọng lượng còn lại là vừa đủ
Đợt này em mua sẵn mấy bình về để tự thay nhưng vẫn còn lăn tăn vấn đề trên, thêm nữa là 0,06l nhớt dư khó bảo quản quá. Hộp nhớt như hộp kem đánh răng, chẳng biết bịt miệng hộp kiểu gì để hơi ẩm không vào. Bác nào kinh nghiệm vụ này chỉ giáo với
Sorry vì typing trên dt, có một số chữ bị thừa mà không xóa được, các bác thông cảm
ẫ́

Tập Lái
6/8/14
2
0
1
31
Biên Hòa
ai dùng s pp 125 rồi cho e hỏi cao ko ạ. e đọc thôg số kĩ thụât thấy cũg cao mà sao có bác bảo thấp hơn vísion ta =.= vì e cao m68 50kg nên người cũng to mà mua trúg xe thấp thì dị lắm. hizzzz

Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
Bữa trước mình ra showroom xem thì em này không thấp hơn Vision đâu bác ạ. Nhưng xe này thì kiểu dáng thể thao mạnh mẽ nam đi hợp hơn. Nếu bác là nữ theo em thấy là đi em People 16 Fi đẹp hơn.

Tập Lái
6/8/14
2
0
1
31
Biên Hòa
chời ơi. chỗ e tíh mua là salon. chỉ có đúg chíêc đó mà nó để trên cao k mag xún cho e thử dc nen e k pik nó cao hay thấp nên lăn tăn. bác thử thấy nó cao hơn ab k ạ. chỉ sợ xe nhỏ wá. di thấy người k thấy xe đâu. hizzzz