Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
chời ơi. chỗ e tíh mua là salon. chỉ có đúg chíêc đó mà nó để trên cao k mag xún cho e thử dc nen e k pik nó cao hay thấp nên lăn tăn. bác thử thấy nó cao hơn ab k ạ. chỉ sợ xe nhỏ wá. di thấy người k thấy xe đâu. hizzzz
Xe này thiết kế chủ yếu cho đối tượng nam đi, nên chắc sẽ không có chuyện đi thấp hơn AB đâu. Bữa trước đi đường 3/2 có thấy bác kia đi People S nmàu đen trắng nhìn đẹp. Mà theo em đoán thì bác ấy cũng phải cao tầm 1m75 là ít.

Hạng B2
3/3/12
185
19
18
Các bạn không chịu khó quay lại các trang trước mà đọc. Có hàng trăm thông tin về dòng xe này được các bác đi trước chia sẻ rất hữu ích hơn là đi đọc mấy bài báo tào lao trên mạng khác. Mình cũng đang chạy PP16 được 4,7 vạn km rồi. Thấy cũng chấp nhận được.

30/7/14
31
10
8
35
Các bạn không chịu khó quay lại các trang trước mà đọc. Có hàng trăm thông tin về dòng xe này được các bác đi trước chia sẻ rất hữu ích hơn là đi đọc mấy bài báo tào lao trên mạng khác. Mình cũng đang chạy PP16 được 4,7 vạn km rồi. Thấy cũng chấp nhận được.
Em có đọc gần 200 pages mà các bác toàn nói về xe People 16, chứ có nói về xe People S đâu.

MK
Hạng B2
16/1/12
309
11
18
S chỉ là 1 bản khác màu sơn của 16 thôi bạn ạ . Cũng chẳng khác gì mấy ngoài 1 vài chi tiết thay đổi như khóa xe , thời gian bảo hành tăng lên chứ không phải là 1 cải tiến của 16 . Hôm nọ có em gái nào chả biết bên Kymco hay nghiên cứu thị trường alo hỏi thăm ý kiến , thấy bảo hỏi người dùng trong 1 năm trở lại đây để cải tiến xe . Ớ đi 1 năm thì đã bệnh lòi ra đâu để biết mà nói . Sao không hỏi mấy người đi từ lúc xe ra tới giờ ng ta mới nắm hết các loại bệnh , các nhược điểm của xe mới cải tiến dc chứ .

Tập Lái
29/7/14
8
0
1
34
Da Nang, Vietnam
:3dquaytay: hihi, bà mẹ em ko cho tiền mua PPS vì giá chưa giấy tờ là 45 triệu 5, kêu đắt hơn cả AB của honda ,T-T cũng buồn , bữa ra sờ nắn cái PP thì cái mặt nạ nó cứng cáp hơn mấy cái xe kia

30/7/14
31
10
8
35
S chỉ là 1 bản khác màu sơn của 16 thôi bạn ạ . Cũng chẳng khác gì mấy ngoài 1 vài chi tiết thay đổi như khóa xe , thời gian bảo hành tăng lên chứ không phải là 1 cải tiến của 16 . Hôm nọ có em gái nào chả biết bên Kymco hay nghiên cứu thị trường alo hỏi thăm ý kiến , thấy bảo hỏi người dùng trong 1 năm trở lại đây để cải tiến xe . Ớ đi 1 năm thì đã bệnh lòi ra đâu để biết mà nói . Sao không hỏi mấy người đi từ lúc xe ra tới giờ ng ta mới nắm hết các loại bệnh , các nhược điểm của xe mới cải tiến dc chứ .
Sao còn có cả vụ gọi điện hỏi thăm ý kiến nữa à bác MK? Hình như Kymco đang đẩy mạnh phát triển thị trường Việt Nam ý. Hết khai trương nhà máy mới đến khuyến mãi sản phẩm nữa.

30/7/14
31
10
8
35
:3dquaytay: hihi, bà mẹ em ko cho tiền mua PPS vì giá chưa giấy tờ là 45 triệu 5, kêu đắt hơn cả AB của honda ,T-T cũng buồn , bữa ra sờ nắn cái PP thì cái mặt nạ nó cứng cáp hơn mấy cái xe kia
Ô thế là bác không mua nữa à, em đang lót dép hóng bác mua trước rồi cho em ý kiến để mua. Có gì còn có đồng bọn mà chia sẻ kinh nghiệm. Giờ bác bỏ cuộc chơi còn mình em bơ vơ quá. huhu

Chỉnh sửa cuối: