Tập Lái
15/2/14
8
2
3
Mình không đi People nhưng chắc vị trí hai con ốc của PP cũng giống xe mình thôi. Ốc xả nhớt gần chân chống bên, chỉ là ốc 17 bình thường. Ốc lọc nhớt ở phía ống pô, phía dưới, cũng là ốc 17 nhưng có một cái vành khoảng 5cm, giống ốc nắp xu pap
Giúp bác show cho bạn ấy tí hình thực tế PP 16 của mềnh !

Attachments

• Like
Reactions: PP16
Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
Xe Many của em đã cán mốc 3.000km. Hôm trước mưa, em Many có dịp được khả năng lội nước. Qua được đoạn ngập ngon lành, về đến nhà mà mừng phát khóc. Cứ tưởng thoát khỏi, sáng hôm sau tắt ngủm đề không lên :(. Mang lên Trạm BH, giờ lại chạy vi vu :3dgoidien:. Chán nhất chạy xe mùa mưa.

Tập Lái
15/4/14
36
12
8
Xe Many của em đã cán mốc 3.000km. Hôm trước mưa, em Many có dịp được khả năng lội nước. Qua được đoạn ngập ngon lành, về đến nhà mà mừng phát khóc. Cứ tưởng thoát khỏi, sáng hôm sau tắt ngủm đề không lên :(. Mang lên Trạm BH, giờ lại chạy vi vu :3dgoidien:. Chán nhất chạy xe mùa mưa.
Nói chung là chịu thua ông trời và ông thoát nước. Nếu ẻm đã lội nước thì hôm sau đề nổ hay không nổ bạn cũng nên chịu khó vác đi thay nhớt luôn. Để nhớt nhiễm nước máy sẽ nhanh xuống lắm, lâu ngày sẽ kêu to như máy cày ấy

• Like
Reactions: CANDY125
Tập Lái
18/10/14
1
0
1
34
Các bác cho e hỏi ở Tp.HCM bây h mua Kymco Like Fi chỗ nào rẻ nhất mà uy tín nhỉ? Và giá khoảng bao nhiêu? Sắp tới ko biết có đợt giảm giá nào ko để đỡ phải mua hố hen các bác? :3dcuoigif:
P/s: tiện thể e hỏi luôn ko bít m mua r thay tay nắm sau, ống pô với đĩa sau của like đời đầu chỗ nào các bác nhỉ? ;):)

Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
Co ban nao ban Kymco like da qua su dung thi lien he voi minh nhe.
Mới tháng trước anh bạn chỗ em làm cũng mới bán em Like ver2 màu cam Fi giá 24 triệu, mà chạy có hơn 5000km. Bác hỏi trễ quá ko thì em giới thiệu cho bác rồi. Mà các bác chạy xe Like dạo này im ắng quá nên cũng không biết tình hình xe chạy ra sao.

Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
Các bác cho e hỏi ở Tp.HCM bây h mua Kymco Like Fi chỗ nào rẻ nhất mà uy tín nhỉ? Và giá khoảng bao nhiêu? Sắp tới ko biết có đợt giảm giá nào ko để đỡ phải mua hố hen các bác? :3dcuoigif:
P/s: tiện thể e hỏi luôn ko bít m mua r thay tay nắm sau, ống pô với đĩa sau của like đời đầu chỗ nào các bác nhỉ? ;):)
Nói chung ở Tp có nhiều đại lý lắm bác ạ. Bác cứ chạy một vòng thấy giá nào được thì mua (còn bảo hành thì đến Showroom trên đường 3/2). Trước em mua xe Many ở Tân Trung Anh - ADV, Q.5 thấy giá ở đó ok nhất, mấy anh trên đó cũng nhiệt tình.
Nếu bác muốn gắn thêm phụ tùng thì hình như bên Tân Trung Anh cũng gắn được đấy bác ạ.

• Like
Reactions: drde321
Tập Lái
9/7/14
26
15
3
37
Thành phố Hồ Chí Minh
Bữa nay em đi bảo hành tại 3/2. Có gặp một bác đi xe People 16 Fi màu trắng ( Có phải bác MK ko ta?) và một anh Like màu đen, không biết có bác nào trên này không nhỉ. Em thấy bác đi PP 16 có vẻ khá rành về xe, chỉ cho anh thợ kiểm tra hết cái nọ tới cái kia. Em thì chỉ ngồi một chỗ nhìn thôi. kkkk